Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาเรื่อง m/b Gigabyte GA-7V Socket A

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาเรื่อง m/b Gigabyte GA-7V Socket A

ปัญหาคือ ผมจะปรับ ให้ cpu มันได้เต็ม ๆ แต่ไม่รู้จะปรับยังไงมันปรับได้แค่ 132 เพราะจริงมันจะต้องปรับได้ 133 ตอนนี้ผมใช้ แค่ 100 เอง

หรือ จะ Clear cmos ยังไง

งงมาก

รู้สึกว่ามันจะมี ตัวสับ สวิต 1 เพื่อปรับที่เมนบอร์ด ผมปรับ เพื่อ จะให้ได้ 133 แต่ พอปรับแล้ว คอมเปิดแล้วก็ดับเลย ไม่รู้จะทำไง เซียน ช่วยแก้หน่อย

Comment

ดันๆ ไปครับ
      รอเซียนๆ AMD มาแจง
      ลองไปตั้งที่หมวด AMD ดีกว่าครับ เทพเยอะ

Comment

Working...
      X