Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำเกี่ยวกับ เรื่องการ์ดจอ.....ผมใช้ Celeron 2.1 แล้วมันกระตุก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำเกี่ยวกับ เรื่องการ์ดจอ.....ผมใช้ Celeron 2.1 แล้วมันกระตุก

ขอคำแนะนำเกี่ยวกับ เรื่องการ์ดจอ.....ผมใช้ Celeron 2.1 แล้วมันกระตุก
    ผมใช้ Celeron 2.1 ผมเล่นเกมส์ Black Hawk Down แล้วมันกระตุกๆ เวลาดูหนังก็กระตุก (Full Screen) ไม่ทราบว่าถ้าใส่การ์ดจอ ASUS GeForce FX 5200 128m. แล้วมันจะดีขึ้นมั้ยครับ หรือมีรุ่นอื่นก็ได้แต่ราคาขอไม่เกิน 900.- ครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ....(ตอนนี้มีการ์ดจอที่ใส่อยู่ที่เครื่อง geforce 2 mx 400-64M/แรม 512 M ครับ)

เหอๆ เปลี่ยนการ์ดจอเหอะ

ต่อให้ cpu อะไรก็ตาม ถ้าการ์ดจอไม่ไป จะเล่นเกมส์ไรก็ไม่ดีหรอก

Comment

โห จะเอาอะไร มัน ทำให่ลื่นเนีย

FX 5200 ต้องเป็น แบบ 128bitนะ อาจพอได้

Comment

Working...
      X