Announcement

Collapse
No announcement yet.

WEB.Ovzโหลดช้ามาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• WEB.Ovzโหลดช้ามาก

โหลดช้าใช้เวลา 30วิ-1นาทีในบางครั้ง เวบอื่นไม่เป็นนะ่ครับ TOT1.5mb วิ้งเต็มspeedครับ
    hdd.ไดร์c;D ผมทํา Disk Defragmenterwไม่ใด้ดรับแก้ยังไงครับ e;fได้ครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่ตอบครับ

เป็นเฉพาะ web board ครับ คนใช้เยอะ แล้วก็ข้อมูลก็เยอะมาก ๆ เลยออกหน่วง ๆ นิดหน่อย เห็นว่าจะติดตั้ง server ใหม่ เร็ว ๆ นี้แล้วครับ

Comment

วันใหนโหลดไว ก็พึงรู้เอาไว้ว่า ผิดปกติครับ ไม่ว่าจะใช้เน็ทเร็วแค่ใหนครับ อิอิ

Comment

ออ.นึกว่าคอมผมไม่ดี ขอบคุณมากครับ
        อาการนี้คลาย แคมFOXเลยนิ555+

Comment

ต้องทำใจหน่อยครับ
          สมาชิก ocz เยอะมาก 2000000 กว่าคน เข้าเวปพร้อมๆ กันก็อืดบางเล็กน้อย ^^ หิหิหิ

Comment

มีอาการdatabase errorเปนบางครั้ง แต่กดrefreshก้อหาย เหอๆ

Comment

เป็นเหมือนกันเลยทีแรกนึกว่าเน็ตมีปัญหา

Comment

ใจเย็นๆเน้ออ เดี๋ยวลายเซ็นท่านnest10110จะลั่นใส่เอา

Comment

OVZ เวปไหนครับรู้จักแต่ OCZ

Comment

เพิ่งรู้ครับ มัวโทษตัวเองที่บ้านอยู่หลังเขา ซะตั้งนาน..

Comment

ผมก็เปงครับ บางทีขึ้นแบบเวปล่มไปเลยก็มี

Comment

Working...
                      X