Announcement

Collapse
No announcement yet.

เน็ตผม Sent น้อยกว่า Received ประมาณ20% ผิดปกติป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เน็ตผม Sent น้อยกว่า Received ประมาณ20% ผิดปกติป่าวครับ

เน็ตทรู 1m แชร์กัน3เครื่อง

เครื่องอื่นก็ปกติดี Sent กับ Received พอๆกัน

มีเครื่อที่ใช้บอร์ด ECS P4M900T-m2

Sent น้อยกว่า Received ประมาณ20%

ลองเอาไปต่อห้องที่ปกติ Sent กับ Received พอๆกัน ก็ยังเป็นเหมือนเดิม

ไม่ทราบว่ามันผิดปกติรึป่าวครับ

แต่อาการเน็ตยังไม่รู้สึกอะไร

******Local Area Connection Status>General>Activity
Working...
X