Announcement

Collapse
No announcement yet.

OC นี้มันมันจิงๆ ตอนแรกกะ OC เล่นๆไปๆมาๆติดซะแว้วครับพี่น้องงงง *0*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OC นี้มันมันจิงๆ ตอนแรกกะ OC เล่นๆไปๆมาๆติดซะแว้วครับพี่น้องงงง *0*

OC นี้มันมันจิงๆ ตอนแรกกะ OC เล่นๆไปๆมาๆติดซะแว้วครับพี่น้องงงง *0*
    หุหุ เข้าเรื่องดีกว่า พอดีอยากทราบว่า ปรับไฟเท่าไหร่ดีครับ ให้มันวิ่ง 3.0 ตอนนี้ตั้งไว้ auto ไฟตอนบูตเครือ่ง vcore 1.48 แต่พอรีเครื่องใหม่กลับ เปง 1.39 งงเรยครับ -*- ถ้าจะปรับเอง ปรับแต่ละอย่างเท่าไหร่ดีอ่ะ - - ใครรู้บอกทีนะครับ *-* ที่คล๊อกไว้นี้ ok ยางครับ เทส 3dmark06 ผ่านนี้น่าจะเสถียรแว้วน๊า -*-

Last edited by CE_MUT; 31 Mar 2008, 06:16:12.

ผมก็เหมือน พี่แหละ มันจริง แต่ สเปค ตาม ลายเซ็นป่ะ

Comment

ช่ายแว้ว *-*

Comment

ผมก้อเคยคิดว่าจาคล๊อกไปทำไม

แต่สุดท้ายก้อไม่พ้นคับ

Comment

up up up
          อิอิ ลงรูปได้แว้ววว *0*

Comment

เริ่ม OC > มันวะเอาอีกๆ > เคลม

อิอิอิ

2180 M0 ลองลดตัวคูณ ซัก 400*8 แล้วหา stap ทดแรมใหม่ครับ ไฟ cpu ประมาณ 1.4 ครับ ลองไล่ๆดู อิอิ
            Last edited by Feriuz; 21 Mar 2008, 19:33:14.

Comment

ทดแรม เท่าไหร่ดีอ่ะครับ 1-1 1-2 2-3 อันไหนดีสุดอ่า Y^Y

Comment

ปกติ ทดแรม 2-3 ครับ แรง แต่แรมต้องเทพอะ
                บัส 400 ทด 2-3 มันจะไปที่ บัส 600 มั้ง - -

Comment

ตอนนี้ ซิ๊งเดิม รึป่าวครับ

Comment

ครับ แล้วที่คล๊อกไว้ตามรูปนี้ ok ยางอ่ะครับ
                    Last edited by CE_MUT; 21 Mar 2008, 20:15:58.

Comment

ต่อไปก้อจะคล่องเรื่องการเคลมประกัน.................เองแหละครับ

Comment

Originally posted by zman View Post
                        ต่อไปก้อจะคล่องเรื่องการเคลมประกัน.................เองแหละครับ
                        อย่าพูดอย่างงั้นสิครับ - - ยิ่งเสียวๆอยู่ Y^Y

Comment

Originally posted by CE_MUT View Post
                          ครับ แล้วที่คล๊อกไว้ตามรูปนี้ ok ยางอ่ะครับ
                          ok แล้วครับ

Comment

จขกท คับพอดีใช้บอร์ดตัวเดียวกะท่านแต่ของผมe2140
                            เข้าไปปรับตัวคูณยังไงอะคับของผมมันมีให้ x6 กะ x8 เอง

Comment

ลดตัวคูณเหลือ 9 พอ ลากยาวๆ ถึง 3.7GHz สบายเลยนะตัวนี้

Comment

Working...
                              X