Announcement

Collapse
No announcement yet.

จาซื้อ nb งบ 30k-35k มะรู้เลยอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จาซื้อ nb งบ 30k-35k มะรู้เลยอะครับ

ใช้เล่นเกมอะครับ งบเพิ่มได้ นิสหน่อยแต่ ไม่ถึง 40k อะครับ
    ขอคุ้มๆนะครับ ขอบคุงล่วงหน้าครับผม

BenQ S41 335 คับ รุ่นเดียวตามราคา All in ONE

Comment

s41-357 ราคา33900 ผ่อน0%10เดือน
      สเปก
      คอทู2กิก T7250
      แรม2กิก
      กาดจอแยกจีฟอส8600 DDR3 1024MB TUBOcach
      จอ14.1นิ้ว นำหนัก2.2โล
      รองรับระบบHDMI
      ฮาสดิส160กิก
      ไวไฟ บูลทุธ2.0 เวปแคม1.3ล้าน
      ไมค์บิวอิน
      ประกัน2ปี

งบ ไม่เกิน4หมื่นถ้าเอามาเล่นเกมทำงานกราฟิคชั้นสูง ไม่มีตัวไหนกินเบนคิวs41ลงคับ ที่s41 สเปคสุงกว่ายี่ห้ออื่นเพราะไม่แถมวิสต้ารวมมากับราคาเครื่องแต่เลือกลงได้ ทั้งxp หรือวิสต้าเนื่องจากมีไดเวอร์ครบและเสถียรแล้ว(เหมือนซื้อคอมโต๊ะ อะคับลงแบบนั้น)
      และบอดี้เป็นโลหะทำให้ทน เป้นรอยยาก เบา และระบายความร้อนดีกว่าบอดี้พลาสติกที่ยี่ห้อื่นนิยมใช้

อ้างอิงความแรงกาดจอในโน๊ตบุ๊คจากเวปนี้

http://www.notebookcheck.net/Mobile-...ist.844.0.html

Comment

^^^^^^^^^^^^^^

Comment

Working...
        X