Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูไห้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูไห้หน่อยครับ

PSU : Enermax FMA 460W
    CPU : Intel Core 2 Duo E6300
    M/B : ASUS P5B
    RAM : Corsair DDR 2 XMS2 800 MHz PC-6400 1 GB Twin (512 MB x 2)
    HDD : Seagate Barracuda 7200.9 ST3160812AS 160GB 7200 RPM Buffer 8 MB SATA-II
    Monitor : Samsung 17" 740B DVI
    Display Card : PX7600GT DDR 3 256 MB 2

ช่วยไส่ราคาให้หน่อยคับ ขอบคุณครับ

ประมาณนะครับ

psu 2500
    cpu 6800
    M/B 5500
    RAM อันนี้ไม่รู้ - -
    HDD 2xxx
    Moniter 7000
    VGA ไม่รู้เหมือนกัน - -*

***ประมาณเอานะครับ อาจจะถูกหรือแพงกว่านี้นิดหน่อย แล้วแต่สถานการณ์ และร้านที่ซื้อ***

Comment

Ram ราวๆ 4-5000
      VGA 6500-7500

Comment

แรงอีกแล้ว

Comment

แล้วPsuจะจ่ายไฟพอมั้ยคับ 460W อ่า

Comment

พอเหลือเฟือครับ

Comment

VGA เปลี่ยนเป็น 7900GS ก็ดีนะครับ ลื่นขึ้นอีกเยอะ

Comment

แคนี้ก็งบบานแล้วคับ งบจิงๆ30k ฮ่าๆนี่เล่นไปเท่าไรแล้วเนี่ย +- 10kหรอฟะ -_-" แรมเอาเป็น VSดีกว่ามั่งเนี่ย

Comment

Originally posted by ManOfDestiny View Post
                  แคนี้ก็งบบานแล้วคับ งบจิงๆ30k ฮ่าๆนี่เล่นไปเท่าไรแล้วเนี่ย +- 10kหรอฟะ -_-" แรมเอาเป็น VSดีกว่ามั่งเนี่ย
                  ทำใจครับ ถามความเห็นในเวปนี้ ยุของดีให้ครับ อิอิ

Comment

Update ราคาให้หน่อยครับ ยังไม่ได้ซื้อเลย ว๊าก 5 5 5 สงสัยหลังปีใหม่โน้น

Comment

อัพเดทก็ลงไม่เท่าไรครับ

Comment

RAM : Corsair DDR 2 XMS2 800 MHz PC-6400 1 GB Twin (512 MB x 2)

แรมตัวนี้มีขายหรอครับ เห็นบางเว็บ บอกทางCom7 ไม่นำเข้ามาอะคับ ตกลงยังไงแน่ ขอความกระจ่างด้วยคับ

Comment

สเปคขนาดนี้ กาดจอน่าจะ7900GSนะครับ ส่วนเเรมมีขายครับ

Comment

หากพอมีงบการ์ดจอ G7900GS แน่นอนกว่า หากเล่นเกมอ่ะนะ

Comment

Working...
                            X