Announcement

Collapse
No announcement yet.

Task Managerมันเหลือแค่นี้อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Task Managerมันเหลือแค่นี้อ่ะครับ

ทำยังไงดีอ่ะครับ ก่อนหน้านั้น มันยังขึ้นมาเต็มๆ อยู่เลย

อันนี้ แต่งรูปเอาเพราะไม่ได้เอา เครื่องมา
    เกิดปัญหาคือ บน VISTA อ่ะครับ

เอาใหม่

Comment

มันจะไม่มี ปุ่มอ่ะไรเลย Tab ก็หายไปหมด อ่ะครับ

Comment

อ๋อกดดับเบิ้ลคลิ๊กครับที่ตัว task manager เลย

Comment

ตามด้านบน

Comment

555+
            เหมือนเพื่อนผมเลย มันตกใจคิดว่าคอมดดนไวรัส จะให้ผมไปลงวินโด้ให้ใหม่อีก นึกแล้วก็ฮาครับ

Comment

อ้อ... แล้วไป เดี๋ยว กลับไป ทำครับ

Comment

ดับเบิ้ลคลิกที่แถบสีเทาเลยครับ ^^

Comment

Working...
                X