Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอยมาจากcommart

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอยมาจากcommart

ไปดูมาเมื่อวานครับเลยเก็บมาฝากกาดร์จอราคาไม่ลดเท่าไหร่ไม่ว่าจะที่ไหนถ้าไม่ติดว่าหิ้วลำโพงjbl มาสองชุดคงไปหาดูที่อื่นต่อเลยไปได้ตัวนี้มาครับ ASUS EAH 3870 TOP DDR4 ราคา 8,400 บาท
    ดูข้อมูลลายละเอียดได้จากที่นี่ครับ
    http://www.overclockzone.com/zolkorn...top/index.html
    ส่วนลำโพง jbl ที่เห็นในรูปนั่น1,990บาทครับราคานั้นจริงๆไม่ได้พิมพ์ผิดใช้ได้เเละเสียงดีมากเปิดดังๆไม่มีเเตกเเต่เวลาซื้อต้องดูให้ดีหน่อยนะครับประกัน 7 วันเทดไม่ได้เเละไม่รู้ของเขาจะเอามาเพิ่มหรือเปล่าเพราะมาวาง10ตัว
    ก็หมดไปเเล้วผมก็ได้ซื้อตัวท้ายๆเพราะยังลังเลในตอนเเรก
    Attached Files
    Last edited by yt25kl; 22 Mar 2008, 15:58:52.

ยานอวกาศ....

Comment

ลำโพงเเนวดีครับ ซื้อมาเท่าไหร่หรอคับ

Comment

Originally posted by incubus View Post
        ลำโพงเเนวดีครับ ซื้อมาเท่าไหร่หรอคับ
        1.990 บาทราคาโปรนะครับ
        Last edited by yt25kl; 21 Mar 2008, 13:19:03.

Comment

แจ่มๆ ทั้งนั้น

Comment

Originally posted by dears View Post
            ยานอวกาศ....
            เห็นไหมมีคนตาถึงเเล้ว น้องผมมันเห็นตอนเเรกบอกไปงานคอมไปเอาเครื่องดูดฝุ่นมาทำไม

Comment

การ์ดจอลองดู Senser ใน Rivatuner ให้ทีครับว่าตรวจสอบความร้อนได้หรือป่าว

Comment

ดีใจด้วยครับ

Comment

Originally posted by meen182 View Post
                  การ์ดจอลองดู Senser ใน Rivatuner ให้ทีครับว่าตรวจสอบความร้อนได้หรือป่าว
                  ต้องทำยังไงครับช่วยเเนะนำผมด้วย

Comment

การ์ดตัวนี้ดูความร้อนใน Riva ไม่ได้ใช่มัยครับ

Comment

Originally posted by yt25kl View Post
                      1.990 บาทราคาโปรนะครับ
                      ราคาโปรไม่กลัวครับ ที่กลัวคือประกัน 7 วัน เกรงว่าจะเป็นของซ่อมอะสิครับ

Comment

Originally posted by meen182 View Post
                        การ์ดตัวนี้ดูความร้อนใน Riva ไม่ได้ใช่มัยครับ
                        น่าจะทำได้นะครับคือผมทำไม่ค่อยเป็นเเละไม่ค่อยอยากจะทำอะไรกับมันด้วยเพราะโดยส่วนตัวผมไม่ชอบไปปรับเเต่งคอมใช้เเบบเดิมๆเบื่อก็ขายทิ้งเเล้วไปซื้อตัวใหม่คิดว่าน่าจะได้ราคาก่วาเลยฝึกนิสัยไม่ให้รู้เรื่องพวกนี้มากคือพอรู้เเล้วกลัวตัวเองจะห้ามใจไม่ไหวครับต้องขอโทษด้วยนะครับ สำหรับข้อมูลการทดสอบผมได้หามาฝากท่านเเล้วสนใจก็เข้าไปดูได้จากที่นี่ครับhttp://www.overclockzone.com/zolkorn...top/index.html

Comment

ลำโพงแปลกๆ

Comment

Originally posted by Roby1892 View Post
                            ราคาโปรไม่กลัวครับ ที่กลัวคือประกัน 7 วัน เกรงว่าจะเป็นของซ่อมอะสิครับ
                            ผมถึงได้บอกให้ดูให้ดีไงครับที่ผมได้มาก็ใช้ได้ ก่อนที่จะซื้อผมก็ดูรอยน็อตดูผิวงานดูการเเพ็ตวิชาที่ใช้ในการ
                            ดูมือถือก็นับว่ายังใช้ได้ จึงไม่ค่อยผิดหวังครับ ทำไงได้ครับอยากได้เเต่ก็นึกเสียดายเงินนี่ครับอีกตัวที่ผมไม่ได้นำรูปมาลงเพราะเอาไปต่อเครื่องน้องเเล้วขี้เกียจถอดออกมา ที่ Hardware House ขายอยู่ 4,490 บาท ผมก็ซื้อมาเเค่ 1,200 บาท ซึ่งก็ไม่ผิดหวังครับส่วนตัวที่นำมาลงนี่เห็นเขาว่าตัวละ 8,000 กว่า ซื้อมาได้ในราคาเเค่1990บาทวางไม่เท่าไหร่ของก็หมด คนที่อยากได้รุ่นนี้ก็มีเเต่เขามาไม่ทันเลยต้องซื้อรุ่นที่ผมเอาไปต่อให้น้องเเทนเเต่พักเดียวของก็หมดเหมือนกันครับมีอีกตัวของ jbl เเต่ผมไม่ได้ซื้อมาที่ Hardware Houseขาย 1550 ทีนี่เขาขาย 550 บาทมีมา 10 ตัวก็อยู่ได้ไม่นานเหมือนกัน เเค่นี้ผมก็ถือว่ามาไม่เสียเที่ยวเเล้วแหละครับของถูกอื่นๆก็ยังมีอีกเยอะนะครับเเต่ผมหิ้วไม่ไหวไปคนเดียวนี่ครับ เสียดายมากครับ

Comment

3870 ASUS แพงโคดเลยครับ

Comment

Working...
                              X