Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามอะไรหน่อยครับสัก 2 คำถาม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามอะไรหน่อยครับสัก 2 คำถาม

คือตอนนี้ผม Ram 1GB แล้วไอเกมส์ GOW นี้มันใช้ Ram 1GB ขั้นต่ำผมจะถามตอนผมเปิดเอ็มนี่มันใช้ Ram ไปแล้ว 200 MB แล้วถ้าเปิดเกมส์ GOW นี้ซึ่งตอนนั้นRAM มันเหลือ 800MB มันจะเล่นได้มั้ยครับผมใช้ WIN XP

คำถามที่ถาม
    1.มี RAM 1GB แล้วเปิดเอ็มเหลือ800MB จะเล่น GOW ที่ใช้ RAM 1GB ได้มั้ยครับ
    2.ไปรษณีย์เสาร์อาทิตย์มันหยุดมั้ยครับพอดีสั่งเกมส์ไปมะวานกลัวเสาร์อาทิตย์ไม่ได้จะได้ทำใจก่อนอ่ะครับใครรู้บอกทีครับ

msn กินแรมขนาดนั้นเลยหรอครับ

Comment

เล่นได้ครับ สเปคที่ระบุ เค้าจะเผื่อ ram ที่ windows ใช้ไปด้วยแล้วครับ ทั่วไปก็ราว ๆ สอง-สามร้อยเมก

Comment

ออครับคิดว่าเล่งไม่ได้แล้วไปรษณีย์มันเปิดเสาร์อาทิตย์หรือเปล่าฮะ

Comment

ปณ. มันแล้วแต่ครับ แต่ละที่เปิดไม่เหมือนกัน ส.อ. น่ะ

Comment

Working...
          X