Announcement

Collapse
No announcement yet.

gear of war เล่นแล้วภาพเป็นคลื่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• gear of war เล่นแล้วภาพเป็นคลื่น

แก้ไงคับ เล่นแล้วจะอ้วก เวลาหันไวๆ มันก็กระตุก ผม e2180 8800gt คับ ram 2 g

เปิด v sync ครับ

แล้ว cpu ได้ oc มั้ย

Comment

ไม่ได้ oc คับงั้นเป็นที่ cpu หรอคับ

Comment

ของท่านเป็นแบบนี้หรือเปล่าครับ
        http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=178625

Comment

คิดว่า น่าจะเป็นแบบเดียวกันคับ คือเป็นเส้น อ่ะ เหมือนเป็นลูกคลื่น เล่นแล้วจะอ้วกเลย

Comment

Originally posted by TROWAKUNG View Post
            คิดว่า น่าจะเป็นแบบเดียวกันคับ คือเป็นเส้น อ่ะ เหมือนเป็นลูกคลื่น เล่นแล้วจะอ้วกเลย
            ใช่ครับ เล่นแล้วจะอ้วกจริงๆๆ ยังไม่มีใครไปตอบกระทู้ผมเลย

Comment

ของผมก็เป็นครับ แต่การ์ดผม power colour HD 3870 oc
              ปรับยังไงมันก็กระตุกครับ

Comment

หันไวๆ แล้วกระตุก - จาก spec ที่ว่ามา ไม่น่าจะกระตุก นะ เปิดสุด ไปอะป่าว texture อะ high พอ

หันไวๆ แล้ว blur - เป็นเทคโนโลยี เพิ่มกระสิทธภาพ ของ engine มะใช่เหรอ

ปล. คิดว่านะ ...

Comment

ผมไม่เป้นครับ....

Comment

8800 gt เหมือนกันครับ ไม่เป็นนะ ไม่กระตุกด้วย ปรับสูงสุดทุกอย่าง ลื่นปรื๊ดดด มีกระตุกนิดหน่อย บางฉาก เวลาหันเร็วเกินไป แต่โดยรวมลื่นๆๆ

Comment

Originally posted by einepommes View Post
                      8800 gt เหมือนกันครับ ไม่เป็นนะ ไม่กระตุกด้วย ปรับสูงสุดทุกอย่าง ลื่นปรื๊ดดด มีกระตุกนิดหน่อย บางฉาก เวลาหันเร็วเกินไป แต่โดยรวมลื่นๆๆ
                      ของผมก็เป็นตามนี้ครับ แต่ให้มันลื่นหมด หันเร็วๆไม่กระตุก เป็นคลื่น(มีบ้างนิดหน่อย) set ค่ายังไงก็ไม่ได้ครับ แต่โดยรวมก็เล่นลื่นๆครับ

Comment

- -'' อ่า

Comment

Working...
                        X