Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้หน่อยครับ งบ 11,000 + - นิดหน่อย ไม่รวมจอ(แบบพอเพียง)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้หน่อยครับ งบ 11,000 + - นิดหน่อย ไม่รวมจอ(แบบพอเพียง)

ผมลองจัดดู ไม่ทราบว่าเหมาะสมไหม มีงบน้อย แบบพอเพียงครับ
    Attached Files

ผมลืมบอกไป ผมไม่ oc นะครับ

Comment

สเป็ค แจ่มจัด
      ถ้าเปนผมจะเล่น บอด asrock alive

Comment

ท่าน panpan 182 เหตุผลที่เล่น asrock alive นี่ นอกจากเรื่องราคาแล้ว ที่เหตุผลเรื่องอื่น
        ที่ต่างกับ asus M2N Mx SE PLUS ไหมครับท่าน....

รบกวนผู้รู้ท่านอื่นชี้แนะ สเปค แบบพอเพียง นี้ด้วยครับ

Comment

ผมว่าก็โอแล้วครับ แต่เอามาเล่นเกมส์ใหม่ๆ(หนักๆหน่อย)เปลี่ยนการ์ดจอเป็น 8600GT DDR3 ดีกว่าครับ ตัวละ 3000 นิดๆ

Comment

ในงบนี้ก็สวยดีอยู่เเล้วนี่ ดีครับ

Comment

สเป็คนี้ใช้กับจอขนาดกี่นิ้วครับ

แล้วบัทของแรม ทำไมถึงไม่เอาสูงกว่านี้ล่ะครับ?

ปล. เห็นว่างบพอๆ กันครับ เลยขอเอากระทู้นี้อ้างอิงกะของผมด้วยครับจะได้ไม่เยอะเกินไป

Comment

Originally posted by Mayora View Post
                สเป็คนี้ใช้กับจอขนาดกี่นิ้วครับ

แล้วบัทของแรม ทำไมถึงไม่เอาสูงกว่านี้ล่ะครับ?

ปล. เห็นว่างบพอๆ กันครับ เลยขอเอากระทู้นี้อ้างอิงกะของผมด้วยครับจะได้ไม่เยอะเกินไป
                ถ้าไม่ลากอะไรเอา 667 ไปก็เหมือน ๆ กับ 800 เเหละครับพี่น้อง พอ ๆ กัน
                Last edited by suriya.klinbua; 22 Mar 2008, 10:07:59.

Comment

ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ

......... แนะนำเพิ่มเติมได้นะครับ.........

สำหรับท่าน Mayora ที่ถาม ว่าจอกี่นิ้ว คงเป็น LCD 17(ธรรมดา ไม่ วาย) แหละครับ
                  ไว้ไปเลือกที่ชอบหน้าร้านเลย และอย่างที่บอก ผมไม่ oc มีไรแนะนำเพิ่ม รบกวนผู้รู้ชี้แนะเพิ่มครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                    X