Announcement

Collapse
No announcement yet.

~ LostPlanet ปรับความเร็วของเมาส์ตรงไหน ~

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ~ LostPlanet ปรับความเร็วของเมาส์ตรงไหน ~

เมาส์มันช้ามากครับ ไม่รู้ว่าปรับความเร็วเมาส์ตรงไหน

รู้สึกอยู่ตรงgame setupนะ
    หรือว่าPCหว่าแถวๆนั้นแหละ
    มันจะมีให้ตั้งเป็นFixความเร็วคงที่1 2 3 4 Acceletorพอขยับแล้วเร่งความเร็วขึ้นเรื่อย1 2 3 4ไรเงี่ยแหละอีกอันลืมแล้ว

Comment

ปัญหาเดียวกับผมเลย

ผมก็หาไม่เจอ lol

Comment

ไปที่ PC Setting > Keybord Setting 02 > Other Setting

ที่ Aiming Style

มันจะมี Fixed 1-8 อันนี้ความเร็วเม้าส์ครับ

ส่วน Cruise นี่ขยับแต่เป้าครับ

Accelerate อันนี้ขยับทั้ง 2 อย่างครับ

Comment

Working...
        X