Announcement

Collapse
No announcement yet.

NVIDIA geforce.... gtx 670.... club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เงียบดีนะครับ ผมก็ใช้อยู่
    Originally posted by kittinzaa View Post

ขอเข้าคลับด้วยคนครับ งบน้อย กัดฟันเเอาตัวนี้มา

Comment

• สมาชิกใหม่ winfast gtx670 ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ อยากทราบว่า driver ตัวไหน work สุดครับ

Comment

• WinFast คนใช้กันเยอะ นะนี้ (ของดี ราคาถูก)

Comment

• ช่วยด้วยครับ ลงไดเวอร์ 301.42 ไม่ได้อะครับ ผมใช่ Gigabyte gtx 670 มันเป้นแบบนี้ ลบลงใหม่จะ 10 รอบเเล้วยังลงไม่ได้เลย งง

Comment

• ลบตัวที่โหลดมาแล้วโหลดใหม่ครับโหลดแบบไม่ผ่านโปรแกรมช่วยdownloadแล้วลงใหม่ เคยเจอเหมือนกันครับโหลดdriverมาโดยผ่านorbitพอแตกออกมาลงแล้วไม่ผ่านเลยลองโหลดใหม่ไม่ผ่านโปรแกรมช่วยโหลด กลับลงได้

Comment

• จำเป็นมากไหมที่เราใช้การ์ดจอของยี่ห้อไหนก็ต้องไปโหลดไดรเวอร์กับเวปของยี่ห้อนั้น? เค้าจะมีความพิเศษกว่าที่โหลดกับทาง Nvidia โดยตรงหรือไม่?

เพราะผมนั่งส่องเวป MSI มากมันบอกแบบนี้ The Drivers provided here are exclusively for MSI products only. MSI takes no responsibility for any damage resulted from improper usage or lack of technical expertise

ปล. ปกติผมโหลดตรงๆ กับของ Nvidia เลย

Comment

• Originally posted by bnplay View Post
                จำเป็นมากไหมที่เราใช้การ์ดจอของยี่ห้อไหนก็ต้องไปโหลดไดรเวอร์กับเวปของยี่ห้อนั้น? เค้าจะมีความพิเศษกว่าที่โหลดกับทาง Nvidia โดยตรงหรือไม่?

เพราะผมนั่งส่องเวป MSI มากมันบอกแบบนี้ The Drivers provided here are exclusively for MSI products only. MSI takes no responsibility for any damage resulted from improper usage or lack of technical expertise

ปล. ปกติผมโหลดตรงๆ กับของ Nvidia เลย
                ไม่จำเป็นครับ

ปล ตอนนี้ผมใช้ 305.53 โหลดจาก Guru3d

Comment

• Originally posted by kikikokoza View Post
                  วิธีดูความร้อนกาดจอ ดูยังไงครับ
                  โปรแกรม msi afterburner ตั้งค่าแสดงดูผลต่างๆในขณะเล่นเกม ได้ เฟรมเรท อุณหภูมิ ใช้คอร์ ใช้เมม พวกเนี้ยครับ
                  ถ้ามันไม่ร้อนมากผมก็ว่าจะเอาตัวนี้ละ แต่ถ้าเล่นเกม 80 องศา คงจะไปเอาตัว non ref
                  ท่านมีรูปถ่ายมุมบนสันการ์ดมั๊ยครับ

Comment

ส่งใบสมัคร รอบ2ครับท่านประธาน รอบนี้ INNO3D ยาวๆและครับไม่หนีไปไหนแล้ว

Comment

• ส่งใบสมัคร รอบ2ครับท่านประธาน รอบนี้ INNO3D ยาวๆและครับไม่หนีไปไหนแล้ว[/QUOTE]

ซิ้งใหญ่มากๆ

Comment

• Originally posted by artmatt View Post
                        [ATTACH=CONFIG]1881413[/ATTACH]
                        ส่งใบสมัคร รอบ2ครับท่านประธาน รอบนี้ INNO3D ยาวๆและครับไม่หนีไปไหนแล้ว
                        ราคาเท่าไหร่ท่านซื้อร้านไหน

Comment

• Originally posted by vzio11 View Post
                          ราคาเท่าไหร่ท่านซื้อร้านไหน
                          ไปสอยมาจากร้านกล้วย พาราไดร์พาร์ค 13650 บาทครับ
                          ที่เลือกตัวนี้เพราะมันเย็นจริงๆ furmark โหดๆยังแค่ 65 องศา และกะว่าจะใช้ยาวจริงๆแล้วครับ ประกันคอม7 และก็มีของแถมด้วย
                          แต่ซิ้งค์แม่มใหญ่เวอร์ไปนะผมว่า

Comment

• Originally posted by artmatt View Post
                            ไปสอยมาจากร้านกล้วย พาราไดร์พาร์ค 13650 บาทครับ
                            ที่เลือกตัวนี้เพราะมันเย็นจริงๆ furmark โหดๆยังแค่ 65 องศา และกะว่าจะใช้ยาวจริงๆแล้วครับ ประกันคอม7 และก็มีของแถมด้วย
                            แต่ซิ้งค์แม่มใหญ่เวอร์ไปนะผมว่า
                            ของแถมอะไรเหรอครับ ใช่แผ่นรองเม้าไหม ปกติ INNO ชอบแถมแผ่นรองเม้าประจำ

Comment

• ขอบคุณแล้วสาขาไหนครับพอดีว่าจะใช้แบบยาวๆแล้ว กะว่าจะไม่อัพอีกนานนี่ก็เพิ่งซื้อPSU Corsair TX750M มารอเจ้าตัวนี้อยู่

Comment

• Originally posted by Mustin View Post
                                ของแถมอะไรเหรอครับ ใช่แผ่นรองเม้าไหม ปกติ INNO ชอบแถมแผ่นรองเม้าประจำ
                                แผ่นรองเม้าส์กับ key 3Dmark11 และก็ประแจหกเหลี่ยมไว้ถอดซิ้งค์ทำความสะอาด

Originally posted by vzio11 View Post
                                ขอบคุณแล้วสาขาไหนครับพอดีว่าจะใช้แบบยาวๆแล้ว กะว่าจะไม่อัพอีกนานนี่ก็เพิ่งซื้อPSU Corsair TX750M มารอเจ้าตัวนี้อยู่
                                ผมซื้อมาจากสาขา พาราไดร์พาร์ค ครับ (เสรีเซ็นเตอร์เก่า) ถนน ศรีนครินทร์ ยังเหลืออีก1ตัว
                                ที่แรกตั้งใจว่าจะไปเอาตัว winfast ref ทีพันทิพย์ นึกไปนึกมา ค่าทางด่วน ค่าแก๊ส เสียเวลารถติด ไม่ไปดีกว่า เอาตัวนี้แหละใกล้บ้านดี
                                เย็นจริง เงียบจริง แต่ใหญ่เกินจนดูเต็มเคสเลยอ่ะ

Comment

Working...
                                X