Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฉากนี้ผ่านยังไงครับ Crysis

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฉากนี้ผ่านยังไงครับ Crysis

ต้องยิงตรงไหนหรอครับ งงมากๆเลย วานผู้รู้ช่วยชี้แหนะที

ลงมาจากเรือ
    กดปุ่ม B ที่คีย์บอร์ด เล็งไปที่เรือ คลิ๊กเมาส์ซ้ายจมเรือได้เลย

Comment

ลงจากเรือ ใช้กล้องส่องทางไกล เล็งที่ยอดของเรือครับ

Comment

เห็นมีคนบอกว่าถ้าอยู่บนเรือแล้วกดสั่งทิ้งระเบิดจะโดนนักบินด่าฟักยูด้วย ลองดูนะผมยังไม่ได้ลองเลย

Comment

ไม่ผ่านอ่ะครับ ทั้งยิงที่เรือ หรือยิงที่ยอดของเรือ มะได้อ่ะครับ งงมาก วานผู้รู้ช่วยชี้แหนะที มีรูปมาด้วย

Comment

Originally posted by popza1987 View Post
            ไม่ผ่านอ่ะครับ ทั้งยิงที่เรือ หรือยิงที่ยอดของเรือ มะได้อ่ะครับ งงมาก วานผู้รู้ช่วยชี้แหนะที มีรูปมาด้วย

กดตัว B ที่ คีย์บอร์ดรึยัง ค่อยคลิ๊กเมาส์ซ้าย ^^"

Comment

มันก็บอกอยู่กลางจอ Use Binoculars
              ก็ใช้กล้องส่องทางไกลซิครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ ผ่านแล้ว ^^

Comment

Originally posted by popza1987 View Post
                  ขอบคุณมากครับ ผ่านแล้ว ^^
                  ไปเจอด่าน Core เตรียมยาหม่องใว้ด้วย ละ (เหวียนหัวเเย่เลย)

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                    ไปเจอด่าน Core เตรียมยาหม่องใว้ด้วย ละ (เหวียนหัวเเย่เลย)
                    เกลียดที่สุดในเกมส์เลยหละ ด่านเนี้ย

Comment

แล้ว ฉากนี้ผ่านยังไงครับ เริ่มปวดๆหัวล่ะ ขอยาหม่องที T_T

Comment

555+
                        นี้ละด่าน Core หิหิหิ

Comment

แล้วฉากนี้มันผ่านยังไงหรอครับ เตรียม ยาอม ยาดม ยาหม่องมาพร้อมแล้ว วานผู้รู้ช่วยชี้แหนะทีครับ ^^

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=177420
                            http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=122987
                            ลองดูครับ
                            Last edited by nobitadoremo; 22 Mar 2008, 15:29:41.

Comment

ด่านนี้ล่องลอยตามขอบจอ ไปเรื่อยๆ เล่นเป็นวันเลยนะเนี่ย

Comment

Working...
                              X