Announcement

Collapse
No announcement yet.

จำเป็นไหมครับที่ว่าไดร์เวอร์......

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จำเป็นไหมครับที่ว่าไดร์เวอร์......

ต่อๆ >>>>...ที่มากับกล่องตัวแรกจะเป็นไดร์เวอร์ที่เหมาะกับการ์ดจอรุ่นนั้นมากที่สุด

ไม่จำเป็นครับ แผ่นไดร์เวอร์ที่มากับการ์ดเป็นแผ่นไดร์เวอร์ล่าสุด ณ เวลาที่ตัวการ์ดนั้นออกมาครับ

Comment

อ่อ แล้วอย่าง 8400gs ตอนนี่ไดร์เวอร์ตัวไหนดีครับ

Comment

เอาตัวแรงเลยครับ
        Windows Xp 32bit
        http://downloads.guru3d.com/ForceWar...load-1874.html

Comment

การ์ดจอเดี๋ยวนี้แถมแผ่นไดร์เวอร์ด้วยเย๋อ.... ลืมสังเกตุไปเลยนะเนี่ยะ หุหุ

Comment

Originally posted by dears View Post
            การ์ดจอเดี๋ยวนี้แถมแผ่นไดร์เวอร์ด้วยเย๋อ.... ลืมสังเกตุไปเลยนะเนี่ยะ หุหุ
            มันมีมาตั้งนานอยู่แล้วไม่ใช่เหรอครับ

Comment

ผมว่ามันมีมาตั้งนานแล้วน่ะครับ

Comment

Originally posted by Kenshinzen View Post
                ผมว่ามันมีมาตั้งนานแล้วน่ะครับ
                Originally posted by P3NG View Post
                มันมีมาตั้งนานอยู่แล้วไม่ใช่เหรอครับ
                ก็เพราะว่า มันมีมาตั้งนาน ไงละครับ บางคนเค้าก้อเลยไม่ลงจากแผ่นกัน ดาวน์โหลดเอาบาง

ทีใหม่กว่าเยอะ ของเก่าปล่อยให้มันอยู่ในกล่องนะดีแล้วครับ

ผมว่าอันนี้คือความหมายของท่านเดียร์... รึป่าวหว่า? ผมเดานะครับ

ผิดไปขออภัย

Comment

เหอะๆๆๆ....
                  ไม่ขยายความดีกว่า เดี๋ยวยาว

Comment

Originally posted by meen182 View Post
                    เอาตัวแรงเลยครับ
                    Windows Xp 32bit
                    http://downloads.guru3d.com/ForceWar...load-1874.html

ตัวนี้แหล่มสุดแล้วใช่ไหมฮะ

Comment

Working...
                    X