Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยดูให้หน่อยครับ อัพคอม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยดูให้หน่อยครับ อัพคอม

คือจะอัพของเดิมบางส่วนแล้วอยากให้ดูว่าสามารถใช้ได้ไหมครับ

Intel Celeron CPU2.6GHz ------>AMD Athlon 64 X2 4800+ 2.5 GHz
    Asus P4S800D ------------>ASROCK ALIVENF6P-VSTA
    Ram 512+256:766mb DDR1 ------->Kingmax TinyBGA Series 1x2GB DDR2 667
    HD 80 GB IDE จำไม่ได้ยี่ห้ออะไร --------->ยังไม่เปลี่ยน
    Lite-On LH-20A4P 20x20 DVD Writer --------->ยังไม่เปลี่ยน
    Asus A9250 เก่าแก่มากมาย --------->ยังไม่เปลี่ยน

คือเอาของที่เปลี่ยนใหม่มาใช้ร่วมกับของเก่าได้ไหมครับ ถ้าไม่ได้ควรเปลี่ยนตรงไหนเพิ่มช่วยบอกทีครับ

ดันๆๆๆ ตอบหน่อยต้าบบ

Comment

ม่ะมีคนตอบเลย

Comment

รอคำตอบจ้า

Comment

ดันๆ

Comment

9250ใช้ไม่ได้แน่นอนคับ
            ส่วนhdd แนะำนำ ซื้อsataใหม่ ซักลูกจะดีกว่าคับ

Comment

Working...
            X