Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆครับ มีงบ 32000 อยากได้ ที่เล่นเกม กับทำ home enterment ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆครับ มีงบ 32000 อยากได้ ที่เล่นเกม กับทำ home enterment ครับ

คือส่วนตัวชอบ amd ใช้ amd มาตลอดครับ
    แต่จะจัด intel ด้วยก็ไม่ว่ากันนะครับ
    ความต้องการพื้นฐานของผมคือ
    1. เล่นเกมส์พวก winning / need for speed / call of duty 4
    2. ผมเขียนโปรแกรมโดยใช้ visual studio 2005 พวก vb.net asp.net
    3. ผมเคยเห็นที่มีรีโมตด้วยครับ เอาไว้เปลี่ยนเพลง เปลี่ยนช่อง ทีวี เพิ่ม ลด เสียงเพลงได้ครับ

ช่วยดูให้หน่อยนะครับ

ขุดๆๆๆๆๆ จ้า ช่วยจัดให้หน่อยนะครับ

Comment

ดันๆ

Comment

มีท่านผู้เชี่ยวชาญเเละชำนาญแห่งห้องนี้ กล่าวไว้ว่า....เวลาใช้งานจริง ๆ PHENOM จะทำงานได้เยี่ยมกว่า CORE 2 QUAD Q6600 ท่านกล่าวไว้ว่างั้น ....สเปคเอาตามนี้ครับ ที่เหลือหาเองนะ
        Attached Files

Comment

ขอบคุณมากครับ แล้วเรา จะทำแบบมี รีโมต ไว้เปลี่ยนเพลง เปลี่ยนช่องทีวีนี่ต้องซื้ออ่ะไรมาบ้างครับ

Comment

Originally posted by doragang View Post
            ขอบคุณมากครับ แล้วเรา จะทำแบบมี รีโมต ไว้เปลี่ยนเพลง เปลี่ยนช่องทีวีนี่ต้องซื้ออ่ะไรมาบ้างครับ
            อันนี้ไม่ทราบครับ ยังไม่เคยเลย รอท่านผู้เชี่ยวชาญ

Comment

ครับ รอท่านผู้เี่ชี่ยวชาญ มาตอบให้ผมด้วยก้าบๆๆๆ

Comment

รอ รอ รอ !!

Comment

มาช่วยดันงับ

Comment

Originally posted by YooM-MA-TooD View Post
                    มาช่วยดันงับ
                    -------
                    ขอบคุณก้าบ แต่ว่าที่มีรีโมต มันขึ้นอยู่กับ เมนบอร์ด หรือป่าว
                    แบบว่าขี้เกียจไปเปลี่ยนเพลงอ่ะครับ

Comment

ดันๆๆ

Comment

เอาจอใหม

Comment

ช่วยดันๆ คับบ

Comment

เอาครับ พี่วิกร แล้วขอแบบที่มีรีโมต เปลี่ยนเพลง เปลี่ยนช่องด้วยนะครับ

Comment

remote อย่างงั้น น่าจะมีขายแยกนะครับ เคยเห็น

Comment

Working...
                              X