Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ ASUS M2N-E หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ ASUS M2N-E หน่อยครับ

คือผมจะซื้อบอร์ดรุ่นนี้อะครับ แต่ผมไม่เห็นข้างกล่องว่ามันรองรับ phenom
    กลัวซื้อมาแล้วใส่แล้วมันไม่รองรับนะครับ พรุ่งนี้จะไปซื้อที่พันทิพแล้วนะครับ
    ผมไม่รุ้จิงๆนะครับเลยถาม รบกวนช่วยตอบหน่อยนะครับ

อันนนี้เป็นสเป็คที่ผมจัดไว้นะครับ
    AMD2 (940) X4 Phenom 9500 (Box, 5Y-ASYS)
    (940-SL) ASUS M2N-E "Synnex"
    DDR2(800) 2GB. KingMax*2
    SATA-II 400 GB Hitachi (5Y, by Authorized Agent, ASYS)
    512MB PCIe ATI 3650 (Silent,HTDI,TD,DDRIII) ASUS
    DVD RW 20x (Black, Box) ASUS (2014LI) "A&L"

ปล. เน้น asus อิอิ

เน้น asus M3A ดีกว่า เหตุผลรอท่านต่อไป.

Comment

ใช้ได้ครับ แต่ HTT ได้แค่ 2000 ต้องอัปเดทไบออสด้วย
      (น่าจะใช่น่ะ รอท่านอื่นยืนยัน)

Comment

ได้แต่ไม่เต็มประสิทธิภาพครับ HTT 2,000 เองครับ ถึงอัพไบออสใหม่ก็ไม่น่าจะเพิ่ม HTT ได้ครับ แนะนำ ให้ใช้ตัวใหม่ครับ

Comment

งั้นเอาผม athon 6000 ได้ไหมครับ
          เพราะผมไปซื้อบอร์ด M2n มาแล้วที่งาน คอมมาต อะครับ
          - - (เใช้ 2 หัวก็ได้วะ)

Comment

ดีเลยครับ 6000+ อยากได้อยู่เหมือนกันแต่รอดูราคาหลังเมษาก่อน อิอิ.
            Last edited by OWNER; 22 Mar 2008, 01:47:26.

Comment

Working...
            X