Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะเอา ATi มาเล่นเกม มันผิดมั้ยเนี้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะเอา ATi มาเล่นเกม มันผิดมั้ยเนี้ย

ผมยิ่งอ่านมากยิ่งงงคับ
    วันนี้ไปสอย SAPPHIRE HD3870 TOXIC มาจากคอมมาร์ต จะเอามาเล่นเกมคับ
    หลังจากที่เคยดูผลทดสอบ ตรวจสอบราคาและความคุ้มค่า ก็คิดว่าไม่น่ามีปังหา
    แต่พอมาอ่านบอร์ด อ่านไปอ่านมา บอกว่า ATi เล่นเกมจะมีปังหาไดฟ์เวอร์บ่อย
    คือผมไม่อยากมีปังหาบ่อยอ่ะคับ อยากแบบว่าลงเกมเล่นได้เลย ไม่ต้องมานั่งลำบากแก้ปัญหาที่ทำให้เล่นเกมไม่ได้

ผมควรจะเก็บมันไว้ หรือว่า เอามันไปทิ้งคับ ฟันธง

ลองเล่นดูอะยัง
    มันต้องลองถึงจะรู้ นะ

Comment

ไม่ผิดครับ เพราะผมก็ใช้เล่นเกม + ดูหนัง

Comment

ตกลงเล่นได้ม่ะมีปังหา ให้ผมชิวไปก่อนเลยชะม่ะคับ
        เพราะผมเองไม่แน่ใจว่าตัดสินใจถูกรึป่าว ลังเล ระหว่าง 3870 กะ 8800gt อ่ะคับ
        Last edited by ปลาทองตัวที่26; 21 Mar 2008, 23:28:29.

Comment

Originally posted by ปลาทองตัวที่26 View Post
          ตกลงเล่นได้ม่ะมีปังหาชะม่ะ
          ไม่ลองเล่นดูแล้วจะรู้ใหมเนี้ย ^^"

Comment

ซื้อมาแล้วทำไมต้องคิดมาก
            คุ้มแล้วครับ

Comment

คับ ATI ก้อภาพสวยกว่า geforce อะ ^^

เเต่เเรงไม่เท่า

Comment

Originally posted by incubus View Post
                คับ ATI ก้อภาพสวยกว่า geforce อะ ^^

เเต่เเรงไม่เท่า
                เหอๆ

Comment

คุ้มครับราคานี้น่าจะขายเฉพาะในงาน

Comment

Originally posted by ปลาทองตัวที่26 View Post
                    ตกลงเล่นได้ม่ะมีปังหา ให้ผมชิวไปก่อนเลยชะม่ะคับ
                    เพราะผมเองไม่แน่ใจว่าตัดสินใจถูกรึป่าว ลังเล ระหว่าง 3870 กะ 8800gt อ่ะคับ
                    เหอๆๆ ท่านซื้อมาแล้วจะคิดมากไปใย ใช้มันให้คุ้มจะดีกว่า เรื่องไดร์เวอร์เค้าก็ออกใหม่

ตลอด ดีขึ้นเยอะครับ มันไม่ได้เลวร้ายขนาดนั้นหรอก

Comment

ลองใช้ดูครับ มีปัญหาค่อยมาบ่นให้ฟังครับ อย่าคิดมาก

Comment

ซื้อมาแล้วบอกมันไม่ดียังไมได้ลองเลยก็นายหาข้อมูลมาดีแล้วนิครับแล้วพอซื้อเสร็จกลับไม่ชอบมันยังไงกันนิ- -ลองดูก่อนครับเดี่ยวคนอื่นเค้าจะเข้าใจผิดกัน

Comment

ขอบคุงมากคับ
                          สบายใจขึ้นเยอะ รู้สึกดีที่มีเพื่อน
                          ยาวปายๆๆๆ

Comment

ผมก็คนที่สับสน สองค่าย
                            เพราะมันดีคนละแบบ(เคยลองมาหมดละ)

แต่ถ้าเป็นผม ตัดสินใจเป็นอันว่าจบ..... และถ้ามันมีปัญหาจริงก็ ต้องมีทางแก้ งั้นเค้าไม่ผลิตมันออกมาขายหรอกครับ
                            ถ้ามันไม่ได้จริงๆ ก็........กลับปายเล่น GF4 mx ต่อดีก่า ไม่มีปัญหาดี ลื่นปึ๊ดๆๆๆๆ

Comment

ไม่ผิดครับ ถ้าเบื่อก็มาเเลกกับคนในเว็บซิครับ อยากได้รุ่นไหน
                              ก็ลองเล่นไปก่อน ไม่มีใครว่าหรอกครับ อาจจะมีให้ปวดหมองบ้างบางเกม
                              เเต่รวมๆๆ ATI ก็ดีนะครับ ภาพเนียรดี

Comment

Working...
                              X