Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ครับจะเปลี่ยนการ์ดจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ครับจะเปลี่ยนการ์ดจอ

ช่วงสิ้นเดือนนี้ มีงบเพิ่มมาอีก 15,000 จะเพิ่มไรให้แรงๆ ดีคับ

ตอนนี้สเปกที่ใช้ AMD5600+
    บอร์ด ASUS M2N-X
    แรม 2GB บัส 667
    VGA : ASUS 8600GT

จะเปลี่ยนตัวไหนดีคับ 8600GT มันเล่น CRYSIS ได้แค่ มีเดียมเองคับ อยากเห็นประมาณ High
    เปลี่ยนตัวไหนแนะนำทีคับ ขอบคุณมากคับ

8800GT ก็โอเชนะ
    ที่เหลือเก็บตังค์ไว้อัพอย่างอื่น หุหุ (เน้นประหยัด)

Comment

9800GTX

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=178784

Comment

เผื่อเงินไว้อัพ PSU ดีดี ตวยเน้อ

Comment

8800GT ราคา 7000 กว่า ปรับ All High ได้สบาย (ซัก 1280 x 1024 ไม่น่าจะมีปัญหา)

Comment

จิงๆแล้วแค่ 8800GT ก็ High เล่นได้สบายๆครับ เอาส่วนที่เหลือไปเพิ่ม System ให้แรงขึ้นได้อีกครับ

Comment

เปลี่ยนการ์ดจอ เพิ่มแรม

อีก 512*2

Comment

ขอบคุณคับ จริงๆแล้วนี่ เปลี่ยนแค่ การ์ดจออย่างเดียวช่ายมะคับ รึว่าตั้งอัฟ เมนบอร์ดด้วย - -งบรอบนี้รอบท้ายละคิดหนัก

Comment

Working...
                X