Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วย HDD ผมทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วย HDD ผมทีครับ

เครื่องผมมีฮาร์ดดิส 2 ก้อน เมื่อคืนใช้เครื่องเป็นปกติ
    พอมาเปิดเมื่อเที่ยงวันนี้ ผมจะเปิดเข้าไปในไดร์ฟ E: ซึ่งเป็น
    ไดร์ฟที่อยู่ในฮาร์ดดิสก้อนที่ 2 มันฟ้องให้ผม format ซะงั้น
    ทำไงดีอ่ะครับข้อมูลสำคัญ ๆ ทั้งนั้นเลย งานเพียบเลย พยายาม
    ใช้แผ่น Hirend's boot 8.6 ทุกโปรแกรม
    มันก็ขึ้นฟ้องว่า Unformat ทั้งก้อนเลยอ่ะครับ
    ใครพอจะเเนะนำผมได้บ้าง ช่วยทีครับ.....เซ็งๆๆๆ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ระบบล่มแล้วมั้งครับ

Comment

ถอด HDD ออกแล้วสียบเข้าไปใหม่ครับ
      เช็คไฟ ว่าตกใหม

Comment

ถอดเข้าถอดออกหลายรอบแล้วครับ เฮ้อ.....กลุ้ม

Comment

Working...
        X