Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง SiSoftware Sandra หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง SiSoftware Sandra หน่อยครับ

ทำไมต้อง Curren ของผมมันไม่ขึ้นอะ แบบนี้จะดูยังไงอะว่า Benchmarking ของเราเท่าไร งงอะ

โปรแกรมไม่รู้จักกับ System ของเรา

Comment

งะ แบบนี้ทำไง อะ มีตัวอื่นอีกไหมครับ คือ ผมลองไว้ 2 เครื่องมันก็เป็นแบบนี้ทั้งสองเครื่องเลยอะ

Comment

Originally posted by ipbpower View Post
        งะ แบบนี้ทำไง อะ มีตัวอื่นอีกไหมครับ คือ ผมลองไว้ 2 เครื่องมันก็เป็นแบบนี้ทั้งสองเครื่องเลยอะ
        ใช้โปรแกรม EVEREST แทนก็ได้มั้ง เทสความแรงเครื่องได้เหมือนกัน

Comment

ขอบคุณมากครับ ตอบเร็วจัง

Comment

Working...
          X