Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผลโหวต อันดับเกมส์ที่รอคอยใน PS3 จากชาว PS3 ใน dvdgameonline

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผลโหวต อันดับเกมส์ที่รอคอยใน PS3 จากชาว PS3 ใน dvdgameonline

ผลโหวต อันดับเกมส์ที่รอคอยใน PS3 จากชาว PS3 ใน dvdgameonline

http://www.dvdgameonline.com/forums/...howtopic=87206

เเล้วใน OCZ กำลังรอเกม EX เด็ดๆใน PS3 เกมอะไรบ้างครับ

Final XIII versus ครับ ต่อมาก็ Final XIII

Comment

เเต่ละเกมมีเเต่ TBA ทั้งนั้นเลย *-*

อยากเล่นไวๆจังเลย *-*

ปล.FFXIII MGS4 รีบๆออกไวๆเน้อ (รอเล่นอยุ่)

Comment

โหวตให้ลุงเสน้คหนึ่งแต้ม (ยังไม่มีเงินซื้อเลย T-T)
        * TBA ` 2008 นี่แปลว่าปีนี้ก็ยังไม่ออกเหรอครับ ฟังดูเศร้า ๆ จัง

Comment

อยากเล่นMGS4สุดตรีน ดูตัวอย่างแล้วนึกถึงCODอย่างบอกไม่ถูก

Comment

ผมจอง MGS4 ไว้แล้วครับ อิอิ Pre Order เจอกันแน่ๆ US

Comment

Originally posted by estrellas View Post
              โหวตให้ลุงเสน้คหนึ่งแต้ม (ยังไม่มีเงินซื้อเลย T-T)
              * TBA ` 2008 นี่แปลว่าปีนี้ก็ยังไม่ออกเหรอครับ ฟังดูเศร้า ๆ จัง
              TBA ย่อมาจาก To Be Advise เเปลว่า แจ้งภายหลัง ครับ

TBA 2008 ก็คือจะเเจ้งให้ทราบอีกทีภายในปี 2008 ครับ

Comment

to be announced ไม่ใช่เหรอครับ หากผิดขออภัย

Comment

ผมว่าไอ้เจ้าอันดับหนึ่งอ่ะ

มี2010 อ่ะครับ

โว้วว T_T

Comment

เว็บนี้ใครเล่น PS3 บ้างคร๊าบบ มาแอดกันๆ

Comment

ว่าจะซื้อแต่ ไม่มีตังซื้อแผ่น

Comment

อยากเล่น Final กับ GT5 ครับ แต่ไม่มีเครื่องครับ

Comment

Working...
                        X