Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ tuniq tower 120 กะ 965p-ds4 บ้างมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมมองตัวนี้อยู่อะครับ THERMALRIGHT IFX-14 กะจับคู่กะ Abit AX78 sink ตัวนี้ท่าทางจะเย็นไปได้นาน

Comment

Originally posted by littlekai View Post
      รอคำตอบด้วยคน กำลังมองอยู่
      ในลิ้งอะครับเขาบอกว่า AX78 Cooler Tuniq

Comment

tuniq tower 120 ไม่หล่อแต่เย็นครับ

Comment

ไอ้เจ้า Tower หนักป่าวคับ พอดี เคสที่บ้าน บ้านๆอ่ะคับเป็น Gview อ่ะคับ จะใส่ได้ป่าว กัวติดจังความสูงเค้าวัดประมาณ 19 cm เลย ต้องวัดก่อนใช่ป่ะฮ่ะถึงจะตัดสินใจซื้อ ซิ๊งค์เนี่ยคับ

Comment

ตัวนี้ไม่เย็นหรอก อิอิ IFX-14 เย็นๆ

Comment

...

Comment

ตอนนี้ tuniq กะลัง in trend ครับ มีผลการทดสอบจริงกลาง กทม.เทียบกะ sink หลายรุ่น
                ifx-14 ลืมไปก่อนครับ ผมไม่ชอบติดตั้งยาก เกะกะ
                อิอิ ไปหาดูเอาครับ ไม่บอกว่า web ไหน

Comment

Working...
                X