Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีนะครับตอนนี้ใช้ SP3 นึกว่าจะดีปัญหาตรึม - -*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีนะครับตอนนี้ใช้ SP3 นึกว่าจะดีปัญหาตรึม - -*

ช่วยหาตัว fix ให้ทีนะครับ
    ผมลง Windows XP SP2 แล้วอัพเปง SP3 จาก ms

แล้วไม่สามารถลง Driver HD audio ได้ (แก้ได้แล้วครับ)
    แล้วเจออีกปัญหาคับ
    ตอนนี้ผมลง Adobe Photoshop CS3 ไม่ได้ครับ
    - -*

-
    Last edited by boy2cry; 9 May 2008, 09:18:11.

Comment

เห้อๆผมไม่เคยคิดจะแก้เลยเรื่องพวกนี้ ลงใหม่ง่ายกว่าหาวินโดว์ใหม่ๆลองดุ อิอิ

Comment

ขอบคุณ rep 1 ครับ
        ตแนนี้ผมโหลดไปแล้วมันลงไม่ได้ครับ มัน service ไม่ตรงกันสงใสของผมมันใหม่แล้วไม่ให้ลง แต่เอาไปลงกับ sp2 ได้นะ

ตอนนี้ยังไม่หายคับทำไงดี

ขอบุณครับ

Comment

Originally posted by kata View Post
          เห้อๆผมไม่เคยคิดจะแก้เลยเรื่องพวกนี้ ลงใหม่ง่ายกว่าหาวินโดว์ใหม่ๆลองดุ อิอิ
          นอนยันอีกคนค๊าบ

Comment

ผมลง Windows XP Original Student Edition ของแท้จาก MS ของแท้จากบิทนะ แต่มันแท้
            แล้วผมก็โหลด SP3 จาก MS มาลง
            จะให้ผมใช้ windows ตัวไหนอีกล่ะคับ
            -*-

Comment

ลง cs3 ไม่ได้ ??

ขึ้นฟ้องว่าอะไรครับ

Comment

Working...
              X