Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเปลี่ยน Mouse ของ Razer

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเปลี่ยน Mouse ของ Razer

อยากได้Mouse Rezer x 7 รุ่นนี่พันทิพย์ร้านไหนขายบางครับไปเดิม Comart มาจนขาเมื่อยเลยครับไปถามร้านมีเม้า Razer มัยครับเขายิบ Mouse Leser มา ปวด Head เลย
    แล้วรุ่นนี่ สเปกเป็นงัยบางครับหนักใช้เล่นเกมแล้วถ้าเรื่องความทนทานเนี่ยเทียบกับ Microsoft และ Logitech ได้มัยครับของเก่าผมใช้ Mx 310 มา7ปีกว่าได้แล้วล่ะครับก็เริ่มออกอาการและขอคำแนะนำหน่อยน่ะครับมีงบไม่เกิน 1000

ขอบคุณมากครับ
Working...
X