Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมAMD ถึงให้ส่วนลด 3%

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมAMD ถึงให้ส่วนลด 3%

พอดีไปเดินที่เซียร์มาครับ ถือเงินสดไปหมื่นนึง(เป็นเงินที่คิดไม่ออกว่าจะเอาไปทำไร) เจอ x2 6400+ ราคาราวๆ 6300 บาท ถ้าลด 3% ก็ประมาณ 6190 บาท ล่อตาล่อใจมากๆ เดินไปเดินมาเป็นชั่วโมงๆ ผลสุดท้ายก็ตัดใจไม่ซื้อ เสียดายเงิน ของเก่าก็ยังไม่หมดประกัน เลยไปถอยHDD มาแทน

AMD ลดราคาแบบนี้แสดงว่าจะเลิกผลิต x2 แล้วเหรอครับ ล้างสต๊อครึเปล่า อยากได้มากมาย x2 6400+ กะว่าสักกลางปีคงหามือสองได้ เห็นแบบนี้กลัวว่าจะหาซื้อไม่ได้ ต้องย้ายไป x4 แทน

(อยากได้ CPU 3.0 Ghz เฉยๆ เอามาเล่นเกม)

งงๆ

Comment

นั้นอะดิ
      ซื้อเงินสดลดด้วยเหรอ

ร้านไหนครับ

Comment

ถ้าคิดไม่ออกว่าจะเอาไปทำไร ไม่ต้องเกรงใจคับเด๋วผมช่วยใช้เป็นเพื่อน คับ เอิ๊กๆ

Comment

รู้สึกจะมีแต่ร้านของ com7 ครับ

Comment

Originally posted by sicklab View Post
            งงๆ
            ประเด็นคือ ทำไม่ AMD ถึงให้ส่วนลด ทั้งๆที่ไม่เคยให้

Comment

Originally posted by คิม View Post
              นั้นอะดิ
              ซื้อเงินสดลดด้วยเหรอ

ร้านไหนครับ
              อ้าว ปกติทุกท่านในนี้ซื้อเงินผ่อนเหรอคับ ทุกครั้งผมก็จ่ายเงินสดตลอด

Comment

ปกติผมก็ไม่เคยเจอลดครับ ยกเว้นต่อราคากันแล้วเขาลดให้เองเป็นต้น

Comment

ไม่รุ้นะ ร้านที่ผมซื้อ จ่ายสดเค้าก้อลดให้นิดๆหน่อยๆ

Comment

ซื้อเงินสดแล้วไม่ได้ลด ซื้อเงินผ่อนดีก่า

Comment

Originally posted by Error_Pc View Post
                      ซื้อเงินสดแล้วไม่ได้ลด ซื้อเงินผ่อนดีก่า
                      ซื้อผ่อนยิ่งชาร์จน่อ 1-2%

Comment

http://www.bigitshop.com/shopping/amd-cpu/

Comment

Working...
                        X