Announcement

Collapse
No announcement yet.

vga onboard ของ AsRock เพียงพอต่อการดูหนัง DVD ให้คมชัดมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• vga onboard ของ AsRock เพียงพอต่อการดูหนัง DVD ให้คมชัดมั้ยครับ

vga onboard ของ AsRock เพียงพอต่อการดูหนัง DVD ให้คมชัดมั้ยครับ จอ 17-19" Lcd แล้วเราสามา แชร์แรมให้ อีกได้หรือป่าวครับ ขอบคุนครับ

เพียงพอที่จะดูหนัง DVD แน่นอน

Comment

ดูหนังสบาย

Comment

สีอาจจะดูจืดไปนิดแต่โดยรวมก็ ok ครับ

Comment

ผมเอาไปเล่น cabal ยังลื่นไหลไม่มีสะดุดเลยครับ VGA onboard เนี่ย

Comment

Working...
          X