Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Asus] 3650 กับ 8600GTต่างกันเยอะไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Asus] 3650 กับ 8600GTต่างกันเยอะไหมครับ

พอดีผมไปเดินในงาน commart นะครับ
    แล้วเห็นราคาสองตัวนี้ใกล้เคียงกันมากเลยครับ
    ก็เลยตัดสินใจซอย Asus 3650 มาละครับ
    55555

พอดีไม่เห็นใครถามเปรียบเทียบกันนะครับ เลยอยากรุ้เก็บไว้เป็นความรู้นะครับ
    ที่ผมเอา 3650 เพราะมีดูหนังส่วนใหญ่ (หนังที่ท่าน guru ชอบอะ อิอิ)

ลืมบอกไปมันมีปัญหาเรื่อง driver นิดหน่อยอะครับ
    -- -- "

Comment

เล่นเกม 8600gt แรงกว่าแน่นอนครับ

Comment

Originally posted by G_Seed View Post
        พอดีผมไปเดินในงาน commart นะครับ
        แล้วเห็นราคาสองตัวนี้ใกล้เคียงกันมากเลยครับ
        ก็เลยตัดสินใจซอย Asus 3650 มาละครับ
        55555

พอดีไม่เห็นใครถามเปรียบเทียบกันนะครับ เลยอยากรุ้เก็บไว้เป็นความรู้นะครับ
        ที่ผมเอา 3650 เพราะมีดูหนังส่วนใหญ่ (หนังที่ท่าน guru ชอบอะ อิอิ)
        ไม่ได้เล่นเกมส์เอาเป็นเอาตายการ์ดไรมาก็ได้หมดละครับ
        HD 3650 ก็แรงใกล้เคียง GF8600GT ครับ (อาจจะแรงน้อยกว่านิดหน่อยถ้าวัดด้วยคะแนน)
        ส่วนเรื่องดูหนังนั้นรู้สึกว่าท่าน GURU จะชอบดูหนัง เกย์ ลัม้ง นะ

Comment

กระทู้นี้มีเสียวหลังด้วย
          แต่ว่า Asus 3650 ได้มาเท่าไรครับ ddr เท่าไรครับ

Comment

Working...
          X