Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยาก oc q9300 ให้ได้ซัก 3.0 ทำไงคับ ไม่มีความรู้เลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยาก oc q9300 ให้ได้ซัก 3.0 ทำไงคับ ไม่มีความรู้เลย

อยาก oc q9300 ให้ได้ซัก 3.0 ทำไงคับ ไม่มีความรู้เลย ใช้ asus striker II FORMULA นะครับ
    ช่วยอธิบายหน่อยนะครับ ไม่เคยทำเลยครับ ขอบพระคุณครับ

Striker II

รอท่านต่อปายยย

Comment

บอร์ด เมพ ไม่เคยเล่น
      Last edited by Feriuz; 23 Mar 2008, 13:27:04.

Comment

ชช

Comment

บอร์ดใหม่เกินไม่เคยเล่นครับ
          หุหุ
          GLORIOUS PC MASTER RACE
          May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ลองค้นหาดูครับ

Comment

555+
              ทำเปนนะ แต่อธิบายไม่ถูก

Comment

ของเทพๆ ตั้งตารอดูครับ ^^

Comment

ตัวคูณ7.5 บัส 444 ไฟ1.40-1.42
                  เพิ่งได้มะกี้เอง

Comment

เท่าที่เคยเล่น บอร์ดตัวนี้ต้อง Fix ค่า CL , Timing แรมดีๆ ครับ ถึงจะพาไปได้ แรมคุณวิ่งได้แค่ไหนครับ ?

493 * 7.5 @ 3.7GHz ไฟ 1.45v เล่นเอาเหนื่อย ตัวคูณมันน้อยจัดเลยครับ แรมต้องวิ่งกันยาวๆ

Comment

ได้ละ ครับ 3.7GHz run Prime 95 ทิ้งไว้ 2วัน อิอิ ใช้ OROCHI หาที่รัดสายไฟมาผูกกะ heat pipe เอาครับ
                      โยงไปกับตัวเคส กันบอร์ดงอ 55555 IDLE 37 - 39 ครับร้อนไปมั้ยครับพอดีห้องติดดาดฟ้า

Comment

ลืมดูไปเป็นเดือนแล้วหรือนี่ 55555+

Comment

Working...
                        X