Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ IE 7 แล้วบอกหน่อยครับ เปนไงบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ IE 7 แล้วบอกหน่อยครับ เปนไงบ้าง

มีปัญหาเยอะมั๊ยครับ เห็นหน้าตาน่าใช้ดี

ก็ไม่มีอาไรหนิ ปกติ setให้ตัวเองถนัดแค่นั้นแหละ ปัญหา ก็ไม่มีนะ ที่ใช้อยู่

Comment

มันจะชอบเบิ้ลคำอ่ะ อย่างเช่นว่า
      กินข้าวแล้วนะ ไม่หิวแล้วล่ะ ไม่กินแล้วๆจิงๆนะ
      >>>แล้วๆจิงๆนะ<<< ....บราๆ ๆ

คือจะสื่อว่าพอมันขึ้นบรรทัดใหม่แล้วมันจะเอาคำสุดท้ายที่เราอ่านไปแล้ว
      มาเบิ้ลอีกทีในบรรทัดล่างที่จะอ่านต่ออ่ะ ซึ่งก็คือคำที่เราชี้อ่ะ งงม่ะ? เป็นกันทุกคนอ่ะโดยเฉพาะเว็บ
      นี้นี่แหละ

Comment

สวยดีคับ แถมเร็วขึ้นอีกต่างหาก ก๊อป firefox มาหมดเลยอิอิ

Comment

ผมไม่ได้ใช้วินโดวส์ลายเซ่น เวลาลงมันจะฟ้องป่าวคับ แล้วทำไงครับ

Comment

ฟ้องแน่ แต่มีวิธีแก้ อยู่ในเวปนี้ล่ะครับ ไปหาได้เลยใน Tips& Techniques ครับ
            ผมก็ใช้นะ IE7 แต่ว่ามันดูก๊อปFireFox มายังไงก็ไม่รู้ ผมใช้ FireFox ถนัดกว่าอ่ะ

Comment

มีปัญหาพอประมานแต่ไช้ได้ครับบบ

Comment

เข้าไปดูใน tips & technigeแล้วคับ แต่มะเจอเลย...

Comment

ใช้ดีกว่า IE6 มาก

Comment

เปลี่ยน IE6 กลับ ชั่วคราวแล้วครับ
                    IE7 รู้สึกว่ามันอืดนะ แล้วชอบเบิ้ลคำ ตาลาย + น่ารำคาญ

Comment

ถ้าเว็บตรงกับมาตรฐานของ W3C คงไม่เกิดปัญหาใดๆ ครับ

Comment

ผมว่า จิ้งจก เอ้ย จิ้งจอกไฟ 2.0(Fire Fox) ดีกว่าอ่ะนะ จากที่ใช้อยู่ทั้ง2ตัวนี้อ่ะครับ ตอนใช้ IE7 ครั้งแรก รู้สึกว่ามันลอก Fire Fox มายังไงก็ไม่รู้...

Comment

Working...
                        X