Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วย แนะนำ Printer Inkjet ให้ที ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วย แนะนำ Printer Inkjet ให้ที ครับ

ช่วย แนะนำ Printer Inkjet ให้ที ครับ

ของบ 2000+-

ขอเป็น ปริ้นเตอร์ ที่ใช้หมึก คุ้มค่า (ถูกๆ นะครับ) หรือ จะใช้ เป็น Ink Tank ดี มัน มีปัญหา มากมาย มั้ย แล้วใช้ พวกยี่ห้อ ไหน ดี ครับ และก็ ขอเครื่องที่ มีพวก Print+Copy+Scan นะครับ

เอาไว้ ใช้ทั่วไป
    - ปริ้นงาน
    - ปก DVD ต่างๆ (สัปดาห์ ละ 1-2 แผ่น โดย ปกติ)

ตอนนี้ ที่เล็งไว้ ก็
    Lexmark/HP อะครับ เพราะเห็น ที่ตลับ มี หัวพิมพ์ ให้ด้วย

ขอบคุณ ทุกท่าน ที่ช่วยมา ร่วมตอบ ครับ

ช่วย ตอบ ที น้า

Comment

EPSON หมึกถูกดีครับ หรือหาที่ปริ้นปก CD-DVD ได้แล้วเล่นแท้ง ก็ได้ครับ

Comment

ผมใช้แคนนอน mp-970โมtankใช้ดีมากเลยคับปริ้นรูปสวยงามเหอๆแต่ราคาก็แพงอยู่คับประมาณ13000รวมแทงค์

Comment

ว่าแต่ ต่อ Tank แล้ว มันก็ ปริ้น ปก ได้หนิ ครับ

Originally posted by noom4477 View Post
          EPSON หมึกถูกดีครับ หรือหาที่ปริ้นปก CD-DVD ได้แล้วเล่นแท้ง ก็ได้ครับ

Comment

13000 O_o แพงไป อ่า ครับ

ผมอยากได้ แบบ ถูกๆ คุณภาพ ดี อ่า ครับ

ปล. ปริ้นปก ไม่ต้อง ถึงกับ ชัดมากมาย นะครับ

Originally posted by beaugap View Post
            ผมใช้แคนนอน mp-970โมtankใช้ดีมากเลยคับปริ้นรูปสวยงามเหอๆแต่ราคาก็แพงอยู่คับประมาณ13000รวมแทงค์

Comment

ช่วยกัน ตอบ หน่อยน้า

Comment

Working...
              X