Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD Athlon 4200+ OC ลากไปได้แค่ไหนหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD Athlon 4200+ OC ลากไปได้แค่ไหนหรอครับ

ผมพึ่งหัด โอซีครับ เลยอยากถามว่า ไอตัวนี้ลากไปได้แค่ไหน เอาแบบไม่ต้องจ่ายไฟเพิ่มนะครับ

หลายกิโลเลยครับ ผูกไว้กับท้ายรถลากได้เลยครับ ไม่ต้องไปเกรงใจใคร

Comment

2.7 ประมาณนี้

Comment

ถ้าเป็น 90นาโนเมตร ได้ราว 2.4-3.0+ ขึ้นกับส่วนประกอบครับ
        ถ้าเป็น 65นาโนเมตร ได้ราว 2.6-3.4+ ขึ้นกับส่วนประกอบครับ

Comment

ผม2.9สดๆไม่มีแต่งแต่ใด้อีกแต่ไม่กล้าละ

Comment

ผมได้ 2.8 ยังไม่ได้ลองเพิ่มว่าจาไปได้อีกไหม

Comment

ครับผม ขอบคุณมาก

Comment

ใช้บอดไรคับ

Comment

5.0

Comment

Originally posted by X1950Pro View Post
                    5.0
                    LN2 ยังไม่ได้เลย

Comment

Working...
                    X