Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อ GIGABYTE DES VS AXXX EPU ใครจะประหยัดกว่ากัน !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมื่อ GIGABYTE DES VS AXXX EPU ใครจะประหยัดกว่ากัน !!

ไม่มีอะไรมากพอดีเห็นสื่อที่ต่างประเทศช่างกล้านักนำความจริงมาเขียนและเปรียบเทียบเสียได้ ยังไงก็ลองดูนะครับ ว่า DES VS EPU ใครจะช่วยชาติประหยัดกว่ากัน

************* อ้างอิงการทดสอบจาก **************

http://www.tweaktown.com/articles/13...age/index.html

หากใครอยากมาดูเป็นๆว่า DES VS AXXX EPU มันจะจริงไหม ลองมาดูที่ GIGABYTE DES Road SHow 29 มีนาคม 2008 - 6 เมษายน 2008 ครับ งานนี้มี OC LN2 และ DryIce ด้วยครับ ใครจะซื้อคอมใหม่ๆแนะนำรอมาซื้อที่งานนี้ครับ แจกเพียบและแจก VGA Card ฟรีๆด้วย
    Last edited by God_Hand; 12 Jun 2008, 14:50:43.

โอ้วชัดเจนครับ

Comment

ชัดเจนเหลือเกิน ครับ

จุดเด่นของ GIGABYTE จริงๆ

Comment

มีวันแล้ว และจัดที่ไหนล่ะคับเนี้ย กี่โมง - กี่โมง

Comment

ดีๆ เอาให้ดีเสมอต้นเสมอปลายนะ แล้วจะหันมาอุดหนุนอีกที อิอิ

Comment

ไม่เจอกันนาน ดีขึ้นนะเนียย ใช้ได้ๆๆ

Comment

Originally posted by Fon589 View Post
              มีวันแล้ว และจัดที่ไหนล่ะคับเนี้ย กี่โมง - กี่โมง
              ข่าวโปรโมชั่น GIGABYTE สำหรับแฟนๆเมนบอร์ด Intel ของ GIGABYTE ที่ซื้อเมนบอร์ดรุ่น GA-EP35-DS3R , GA-EP35C-DS3R , GA-EP35-DS3P , GA-EX38-DS4 , GA-X48-DQ6 ท่านสามรถมีสิทธิ์นำในเสร็จมาร่วมเล่นเกมและแลกของรางวัล

งาน DES Road SHow วันที่ 29 มีนาคม 2551- 6 เมษายน 2551 ณ ลานโปรโมชั่นห้าง Pantip Plaza ชั้น 1
              ภายในงานจะมี

1. การ OC ด้วย LN2 และ Dry Ice
              2. โชวเมนบอร์ด GA-X48-DQ6
              3. สาธิตการเปรียบเทียบการประหยัดพลังงานระหว่าง DES VS ???
              4. เล่นเกมแจกของรางวัลมากมายจาก Pretty สาวแสนสวย
              5. แจก VGA Card วันละ 1 ตัวเพียงแค่กรอกแบบสอบถามง่ายๆ
              6. คนที่ซื้อเมนบอร์ดจากที่อื่นๆก็มีสิทธิ์ได้รับของรางวัลเช่นเดียวกันครับ แต่ขอให้อยู่ในระยะเวลาโปรโมชั่นนะครับ

ข้อมูลด้านล่างนี้ครับ

กดอ่าน

ตัวอย่างบัตรจับฉลาก VGA Card 9 ตัว 9 วันที่ทุกคนมีสิทธิ์ได้เป็นเจ้าของ หาได้ตามร้านค้าที่ Booth GIGABYTE ครับ

ปล รางวัลยังมีอีกมากมายครับ ผมจะอัพเดทให้ทราบเรื่อยๆนะครับ ( มีเยอะครับ Made in TW )

ข้อมูลอื่นๆติดตามได้จากเว็บ GIGABYTE TH ครับ กด

http://th.forum.giga-byte.com/index.php

Comment

ง่า เพิ่งไป พันติ๊บ มามะวาน สงสัยอาทิตย์นี้ต้องไปอีกแล้ว เผื่อได้ของฟรี
                น่าสนมากครับ

Comment

Originally posted by cyanide View Post
                  ง่า เพิ่งไป พันติ๊บ มามะวาน สงสัยอาทิตย์นี้ต้องไปอีกแล้ว เผื่อได้ของฟรี
                  น่าสนมากครับ
                  แวะมาดูกันนะครับ มาลุ้น VGA Card ฟรีๆด้วยแจกๆ

Comment

แบบนี้ไม่ไปไม่ได้แล้วว

Comment

สนอันนี้อะ .. 4. เล่นเกมแจก Pretty สาวแสนสวย เป็นของรางวัลมากมาย

Comment

GIGABYTE เจ้าของคือ ASUS รวมหุ้นกับ GIGABYTE
                        ASUS เจ้าของคือ ASUS
                        จะซื้ออะไรก็เจ้าของ (คนขาย) เกือบจะเป็นคนเดียวกัน

Comment

ถูกใจอันไหนเอาอันนั้นอ่ะ
                          คนขายช่างมันเหอะ ไม่รุจัก เอิ๊กๆ

Comment

Originally posted by Comscience2k View Post
                            GIGABYTE เจ้าของคือ ASUS รวมหุ้นกับ GIGABYTE
                            ASUS เจ้าของคือ ASUS
                            จะซื้ออะไรก็เจ้าของ (คนขาย) เกือบจะเป็นคนเดียวกัน

ตกข่าวนะครับ GIGABYTE คือ GIGABYTE ไม่มีการรวมหุ้นอะไรแล้วครับ ขอถอนตัวครับ

AXXX ก็คือ AXXX

Comment

DES นี่มีในบอร์ด AMD ไหมครับ

Comment

Working...
                              X