Announcement

Collapse
No announcement yet.

แต่งคอมด้วยงบจำกัด ชี้แนะด้วยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แต่งคอมด้วยงบจำกัด ชี้แนะด้วยคับ

มีงบจำกัดคับ หุหุ

พัดลม 8 เซ็น 2 ตัว 80 บาท

พัดลม 12 เซ็น 1 ตัว 100 บาท

ไส้ไก่ 70 บาท

ท่อ(ที่เป็นลอนๆ) 25 บาท

หลอดไฟนีออน 190 บาท

ปัญหาคือไม่รู้จะเอาสายพาวเวอร์ไปไว้ที่ไหนดีคับ เพราะสายมันสั้นมากเลย

จะอ้อมไปไว้ด้านหลังก็ไม่ถึง...

ภาค 2 กับเคสตัวใหม่มาแล้วคับ อยู่ด้านล่างเลยยยย
    Attached Files
    Last edited by SouthsidE; 12 May 2008, 20:40:36.

ตัดต่ออย่างเดียวคับ หุหุ

ก็ สวยดี

Comment

ไฟสวยดีครับ ขอแนะนำหน่อยสายที่ผมวงไว้อะคับ ไม่ต้องหุ้ม ผมว่าลองเก็บแอบไปด้านในจะดีกว่าใหมครับ
      หุ้มแล้วมองดูรกไปหน่อยอะคับ

Comment

เก็บสายอีกนิดคับ

Comment

แบบนี้ดีแล้วครับสวยๆๆ แน่นดีมีค่าขึ้นมาหน่อย โล่งไป"เด็กๆชอบถามทำไมเครื่องไม่มีอะไรเลย"

Comment

Originally posted by one View Post
            ไฟสวยดีครับ ขอแนะนำหน่อยสายที่ผมวงไว้อะคับ ไม่ต้องหุ้ม ผมว่าลองเก็บแอบไปด้านในจะดีกว่าใหมครับ
            หุ้มแล้วมองดูรกไปหน่อยอะคับ

คับพ้มมม

Comment

Originally posted by sc View Post
              แบบนี้ดีแล้วครับสวยๆๆ แน่นดีมีค่าขึ้นมาหน่อย โล่งไป"เด็กๆชอบถามทำไมเครื่องไม่มีอะไรเลย"
              55+

Comment

dun

Comment

ใช่ได้ เลยนะนี้ อิอิ

Comment

ถามน่อยครับ..พัดลมนะครับเป่าขึ้นไช่ไหม่-ตัวด้านล่างครับ(ตัวที่12นิวนะครับ)...แล้วจาช้วยส่วนตรงไหนเหรอครับ..การ์ดจอป่าวอะ...วงเล็บผมไม่รุ้--จาได้ติดมั้ง...ปล่อยบิตนานๆแล้วกาดจอร้อนมากครับ...มันจาช้วยได้ไหม่ครับเนี่ย

Comment

ใช้ ที่รัดสายไปสิคับ แล้วลองขยับขยายหาที่ไปมัดรวมๆ กันดูนะ

Comment

Originally posted by manmodifly View Post
                        ถามน่อยครับ..พัดลมนะครับเป่าขึ้นไช่ไหม่-ตัวด้านล่างครับ(ตัวที่12นิวนะครับ)...แล้วจาช้วยส่วนตรงไหนเหรอครับ..การ์ดจอป่าวอะ...วงเล็บผมไม่รุ้--จาได้ติดมั้ง...ปล่อยบิตนานๆแล้วกาดจอร้อนมากครับ...มันจาช้วยได้ไหม่ครับเนี่ย

ผมตั้งใจให้มันเป่าการ์ดจอคับ ช่วยได้น้อยมาก ความร้อนลดไปประมาณ 1 องศาเห็นจะได้

แต่มันช่วยได้ในด้านจิตใจได้ดีคับ

Comment

ตัวที่เป่ากาดจอ น่าหาอะไรมาลองด้านล่างหน่อยนะฮะ
                          ให้ลมมันเข้าได้ จะได้เย็นนน อิอิ

Comment

งบน้อยดีจังเลยคับเด๋วผมจาเอา มั้ง อิอิ

พึ่งเริ่มหัดแต่งเหมือนกัน

Comment

แนะนำซื้อสาย Y เล่นละ 20 จะได้เก็บสายได้ง่ายขึ้นไม่ห่อยโตงเตง ครับ

Comment

Working...
                              X