Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบราคา spark7600gs หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบราคา spark7600gs หน่อยคับ

ราคาอยุ่ที่เท่าไหร่อะคับตอนนี้ ddr2 หรือddr3อะงับ spark

ที่ พิษณุโลก
    ddr2 4200
    ddr3 4600

Comment

แล้วถ้า 7300gt max ที่เปน ddr3 กับ 7600 ddr 2 อันไหนแรงกว่าอะคับ

Comment

ใกล้เคียงกันครับ

แต่ผมเลือก 7600 DDR2 ดีกว่า

Comment

Originally posted by พีคุง View Post
          ใกล้เคียงกันครับ

แต่ผมเลือก 7600 DDR2 ดีกว่า
          ราคาประมาณเท่าไรอะคับ 7600 DDR2 ของยี่ห้ออะไรดี ผมก็กำลังหาการ์ดจอดีๆอยู่เหมือนกัน

Comment

7600 DDR2 ยี่ห้อ chaintech ราคาถูกครับ และประกัน 3 ปี จากดีคอมครับ

Comment

4500 DDR3

Comment

คุณภาพของการ์ดดีไหมอ่ะครับ กะว่าจะซื้ออยู่เหมือนกัน

กะลังลังเล อ่า

Comment

Working...
                X