Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ Ram ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ Ram ครับ

การเอายางลบมาลบ ขา Ram มันจะช่วยอะไรได้บ้างอะครับ

ผมเล่น Warcraft - dOta มันเกิดอาการ War3 eRror - Fatal error
    ดูในเว็ปเค้าบอกอาจมีปัญหาเกี่ยวกับ Ram ถ้าเราเอายางลบ มาลบ Ram จะช่วยมั้ยครับ
    ผมขี้เกียจเอาไปเปลี่ยนอะครับ ไกลลล

ที่เอายางลบมาลบเพราะว่ายางลบจะทำความสอาดหน้าคอนแทคของแรมครับ
    เพราะสาเหตุที่แรมใช้ไม่ได้บางส่วนเพราะว่าหน้าสำผัสสกปรกครับ

Comment

การเอายางลบลบที่ขาแรมช่วยเอาคราบสนิม....(จำไม่ได้ว่าชื่ออะไร)ออกครับ ทำให้แรมทำงานไม่ขัดข้อง

Comment

War3 eRror - Fatal error
        ------------------------
        ผมว่าเกี่ยวกับวินโดว์-ซอฟแวร์มากกว่าครับ
        ------------------------
        ถ้าแรมมีปัญหาที่หน้าสัมผัสเป็นสนิม จะบูตไม่ขึ้นครับ
        Last edited by guru; 24 Mar 2008, 14:39:07.

Comment

อ๋อ ครับขอบคุณครับ

ผมกะลังโหลดเกมส์ลงใหม่

Comment

คราบที่เกาะเค้าเรียกว่า ออกไซด์ ครับ เกิดจาก ออกซิเจนที่มาทำประฏิกิริยากับโลหะครับ

Comment

> <" ต้องลบแรงมั้ย ลบยังไงคับ กัวๆๆ ขี้เกียจเอาไปเคลม

Comment

ลบไปให้เงาหละครับไม่พังหรอก มีแรงเท่าไหร่ใส่ไปเต็มๆเลย

Comment

ไม่ใช่ว่าเอาแต่ลบทองแดงของแรมอย่างเดียว ใช้แปรงขนอ่อนๆปัดสล๊อดแรมของเราด้วยนะอย่าลืม^_^

Comment

ว้า ไอ้ตรงข้างๆอะหรอคับ

Comment

Working...
                    X