Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าลง WindowsVista แล้วมันจะมีปัญหาไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าลง WindowsVista แล้วมันจะมีปัญหาไหมคับ

ใครรู้ช่วยบอกทีพอดีจะลงอ่ะแล้วมีข้อดีข้อเสียไรบ้างคับ คอมผมไม่ได้ใช้ไรมากเล่นเน็ตเล่นเกมส์ พิมพ์งาน แต่อยากลงใหม่อ่ะมีปัญหาอ่ะเปล่า คอมผม
    E6300 ds3 แรม667 1*2 7600gs Hd 250G ลงได้ป่ะบอกหนอยจะลงแล้ว

ลงได้ครับ ไม่มีปัญหา

Comment

ลงได้ก็จิง เเต่ผมเล่นเกมอะไรไม่ได้เลยเเหะ เวลาเล่นเกมหน้าจอมันไม่ค่อยนิ่งเลยเด้งๆ ลงdriverของการ์ดจอจากแผ่นก็ไม่ได้ ไม่ใช้สำหรับ vista สงสัยต้องปรับคืนเป็น XP T T

Comment

เป็นทั้งที่ไดร์เวอร์และเป็นทั้งที่ตัวเกมคับเพราะเกมส่วนมากที่ออกมาตอนนี้ยังไม่รับกับ วิสต้า

Comment

เล่นเกมส์ตอนนี้ XP SP2 เท่านั้น Windows Vista ยังไม่มีเกมส์รองรับอ่ะ

Comment

Working...
          X