Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง ซิ้ง Ahthlon 6000+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง ซิ้ง Ahthlon 6000+

เรื่อง ซิ้งใหม่ของ Ahthlon 6000+ (มือใหม่ครับ ประกอบเครื่องใหม่) - -

ไม่มีซิลิโคน ให้มาด้วย - จำเป็นต้องทามั้ยครับ

ต้องทาครับไม่งั้นพื้นที่สัมพัสจะไหม้ครับ

Comment

ถ้าเดิมๆมันโบ๊ะ ซิลิโคนมาให้แล้วมะช่ายเหรอครับ

Comment

Originally posted by kingmax View Post
        ถ้าเดิมๆมันโบ๊ะ ซิลิโคนมาให้แล้วมะช่ายเหรอครับ
        ที่ใต้ซิ้ง ที่มีอะไรนิ่มๆแปะอยู่ ขนาดเท่า CPU <----------ใช่ป่ะครับ

แต่ยังไม่ได้ประกอบครับ คงว่างประกอบพรุ่งนี้ - -

ตอนนี้เอามาดูชิ้นส่วนไปพลางๆครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

Originally posted by freekick View Post
          ที่ใต้ซิ้ง ที่มีอะไรนิ่มๆแปะอยู่ ขนาดเท่า CPU <----------ใช่ป่ะครับ

แต่ยังไม่ได้ประกอบครับ คงว่างประกอบพรุ่งนี้ - -

ตอนนี้เอามาดูชิ้นส่วนไปพลางๆครับ ขอบคุณมากครับ
          นั้นแหละครับ นิ่มๆ น่าจิ้ม สีเทาๆ โบ๊ะมาแล้วครับผม แป๊ะลงไปได้เลยครับ

Comment

Originally posted by freekick View Post

ใช่แล้วครับอันขาวๆนั้นแหละ อย่าลืมลอกพลาสติกที่ปิดมันออกก่อนประกอบละครับ

Comment

กำ น้องมาตอบพร้อมพี่เลยนะ โดยมิได้นัดหมาย มามะ จุ๊บๆๆ

Comment

Working...
              X