Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมไม่รู้ว่าCommart อยู่ที่ไหนแต่พอมารุ้อีกทีก็...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมไม่รู้ว่าCommart อยู่ที่ไหนแต่พอมารุ้อีกทีก็...

คือตอนแรกเห็นพี่ๆคุยกันเกี่ยวกับงาน Commart ผมก็เอะใจว่ามันที่ไหนแต่พอมารุ้อีกทีมันปิดงานไปแว้วT_T รุ้อีกทีจัดที่สวนสิริกิติ์งงเลยครับเพราะไอสวนสิริกิติ์มันอยุ่ในโรงงานยาสูบซึ่งพ่อผมทำอยู่เวนกรรมจริงๆพ่อผมก็บอกพึ่งรู้หรอ(พ่อจะไม่รู้ได้ไงปั่นจักรยานออกมาจากโรงงานแปปเดียวก็ถึงก็สวนสิริกิติ์มันอยู่ในโรงงานพอดีเลย

สรุป ผมอดไปไม่งั้นพาแม่ไปเสียเงินค่าการ์ดจอล่ะเวนกรรมจริงโง่แดกเลยเรางั้นสงสัยรอต่อไปดีกว่า

แล้วมาอับ หมวดนี้หมายความว่าไงอะครับ งง

Comment

เขาจะซื้อการ์ดจอไงแต่ซื้อไม่ทัน
      เลยโพสต์ไว้หมวดนี้
      ซื้อที่อื่นก้ได้ครับการ์ดจออ่า

Comment

พูดให้สุภำพหน่อยครับคําว่า...สิริกิติ์..หมายถึงอะไรถ้าเกิดมาเป็นคนไทยคงจะทราบกันดีทุกคน

Comment

เห็นเขาบอก ประมาณเดือน มืถุนา จัดอีกรอบนิ ไม่แน่ใจเหมือนกันนะ ได้ยินมาอะ แวลๆ

Comment

มานราคาๆพอๆพันิทพและคับ หาร้านนี้ในพันทิพ ก็Oคับ

Comment

Working...
            X