Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 50000 แนะนำหน่อยครับ เอา f8 ตัวไหนอะ (หลังงานราคาขึ้นป่าวหว่า)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 50000 แนะนำหน่อยครับ เอา f8 ตัวไหนอะ (หลังงานราคาขึ้นป่าวหว่า)

คือว่าอีกซัก2อาทิตคงเอาแน่ครับ แต่ไม่แน่ใจว่าตัวไหนดี แนะนำทีครับ

สเปคตามโปชัวครับไม่รู้มีตัวอืนอีกป่าวๆ
    เขียนเฉพาะที่ตางกันนะครับ
    f8sn-4p031c
    cpu t8300 2.4GHZ 3mb l2 cache
    gf9500m gs vram512

f8sv-4s032
    cpu t7500 2.2GHz 4mb l2 cache
    gf go8600 vram 256 turbo 512

ตรับ มีตัวอืนๆก็แนะนำด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

f8sn f8sg ประมาณนี้ ราคาหลักหมื่นไม่เกินเลข 4 งบพอแน่นอน

Comment

ครับ แล้วเอาตัวไหนดีอะ

Comment

เอาตัวที่แรงที่สุดไปเลยครับ

Comment

ตัวไหนแรงสุดอะ แหะๆ ไม่ค่อยมีฟามรู้ครับ

Comment

Originally posted by oak_zaa View Post
              ตัวไหนแรงสุดอะ แหะๆ ไม่ค่อยมีฟามรู้ครับ
              f8sn-4p031c
              cpu t8300 2.4GHZ 3mb l2 cache ----ไม่ใช่9300 เหรอครับ

ตัวนี้แรงสุดและแพงสุดครับ

Comment

เรื่องหลังงานคอม
                ผมว่าราคามันจะตกเอาด้วยซ้ำครับ
                ผมซื้องานคอมที่เชียงใหม่ แต่พอหลังจากนั้นสองอาทิตย์ ราคาลงไป 7000
                โอ้วน้ำตาแทบร่วง

Comment

มันเป็นกลไกครับ ^^

อีก1-2เดือน ผมว่า asus คงเอารุ่นที่ใช้ T9300 กับ T9500 เข้ามาได้แล้วล่ะมั้ง จะได้จบยุค T7XXX ซะที

Comment

ตกลงตัวTOP นี่เสปคไรแน่อะครับ แล้วมันมีขายที่ไหนบ้างอะ

Comment

ตัว top ก็คัวนี้แหละครับ
                      f8sn-4p031c
                      cpu t8300 2.4GHZ 3mb l2 cache

ผมไปถามที่งาน Commart มา เค้าบอกว่าทาง Asus สั่งเข้ามาจริง แต่ไม่มีร้านไหนเอามาขาย
                      เพราะว่า ค่อนข้างแพง (กลัวคนซื้อน้อยมั้งครับ)

Comment

แพงกว่าในงานเล้กน้อยครับ ไม่มากเท่าไรห่

Comment

Working...
                        X