Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาย psu เสียบ MB สั้น ทำงัยดีอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สาย psu เสียบ MB สั้น ทำงัยดีอ่ะ

คือ ว่า ผมใช้ เคส cm690 แล้ว psu มันอยู่ด้านล่าง พอดี psu ที่ซื้อมา สายเสียบ เมนบอร์ด มันสั้นอ่ะครับไม่ถึง รวมทั้งสาย สี เหลือง - ดำ ที่มี 4 รู ด้วย อ่ะ ครับ ทำงัยดี

หา์ซื้อสายต่อเพิ่มก็มะมี พอจะมีทางแก้ ป่าว คับ

ปล.อยู่ต่างจังหวัด อ่ะครับ (โคราช)
    Last edited by 10yard; 24 Mar 2008, 20:52:46.

ยาว...........ตัด
    สั้น............ต่อ
    ไม่พอ.........ซื้อ
    ไม่มี...........เซ็นต์

ครับ

Comment

Originally posted by zman View Post
      ยาว...........ตัด
      สั้น............ต่อ
      ไม่พอ.........ซื้อ
      ไม่มี...........เซ็นต์

ครับ

หาซื้อ ตัวต่อ แล้วไม่มีเลยอ่ะ ครับ มีที่ไหนแนะนำป่าว อ่ะ

Comment

ถ้าหาซื้อไม่ได้ แนะนำซื้อสายไฟมาเชื่อมเองเลยครับ

สายไฟ 12 v บ้านหม้อมีเยอะแยะเลย

Comment

Working...
        X