Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ด VGA เลือกแบบไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ด VGA เลือกแบบไหนดีครับ

เราจะเลือกเล่นแบบ เดี่ยว หรือ เล่นแบบ คู่ (SLI) ดีครับ เคยอ่านในคอลั่ม ว่าเล่นแบบคู่ทำให้การแสดงผลเวลาเล่นเกมดีขึ้นมันจิงปะครับ

จริง แต่ว่าเกมนั้นต้องรองรับด้วยนะครับ
    เล่นเดี่ยวก็พอละมั้งครับ
    แค่ตัวเดียวนี่ก็แรงเหลือล้นเเล้วครับ
    อีกอย่างมันกินไฟครับใส่2ใบอะ

Comment

Thank You ครับ ถ้างั้นเล่นแบบเดี่ยวไปก่อนดีกว่า แต่ผมกะว่าจะซื้อ m/b ที่มันมี SLI ใว้เผื่อ อนาคต ด้วยดีกว่ามั้ยครับ

Comment

ต้องดูนะครับวว่ามันรองรับsli หรือว่าcrossfire อะครับ

Comment

ดีครับ แต่ยังไงเล่นคู่นี่ก็แรงเห็นๆนะครับ เกมเดี๋ยวนี้ก็รองรับกันทั้งนั้นแล้ว แต่มันติดตรงที่มันเปลืองตังค์มากมายสำหรับคนธรรมดาอย่างผม

Comment

Working...
          X