Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูรูปให้หน่อยครับ แค่นี้ถือว่า ok มั้ยอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูรูปให้หน่อยครับ แค่นี้ถือว่า ok มั้ยอะ

ไม่รู้ว่า ความร้อนต่างๆเป็นปกติดีมั้ยอะ แต่เสียงพัดลมดังเอามากๆเลย โดยเฉพาะที่ซิ้งซีพียูอะ
    สเป็ค บางจังหวะเหมือนเสียงรถแข่งบิดคันเร่งเลยนะ *_*

ดูไม่ค่อยเป็นอะ
    Attached Files

PD 805 "ร้อน" เป็นปกติอยู่แล้วครับ พัดลมติดCPU ก็รอบจัดอย่างเหลือเชื่อ

ถ้าอยากให้เสียงเบากว่าเดิม ลองปรับในไปออส ให้เป็น Silent Mode ดูครับ จะดังแค่ตอนเปิดเครื่องไม่กี่วินาทีแล้วรอบจะลดลงหน่อยนึง

Comment

ok ผ่านครับท่าน

Comment

Working...
      X