Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมหน่อยครับ เดือดร้อนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมหน่อยครับ เดือดร้อนครับ

คือ เวลาผมกดshut downเครื่อง มันก็จะไม่ปิดอะครับ มันจะrestartขึ้นมาครับแล้วไอnod32ก็ขึ้นเตือน threat win32/trojanproxy.small.nbq.trojan ตลอดเลยครับ ปิดก็ไม่ได้ และวินโดมันก็ขึ้น winlogon.exe have a problem and need to close อะครับ ไม่รุเครื่องมันเป็นอะไรไปแล้วอะครับ ช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

สงสัยวินโดวส์ เอ๋อไปละ

Comment

สามารถเปิดเข้า Windows ได้ตามปกติใช่มั๊ยครับ ลงไปโหลดโปรแกรมตัวนี้มานะครับ SUPER AntiSpyware Professional 4.0.1126 ลองมา scan ดูนะครับ (เฉพาะปัญหา threat win32/trojanproxy.small.nbq.trojan นี้นะครับ) ลองดูว่าปัญหาที่ 2 มันจะหายตามไปด้วยหรือเปล่า อยากได้ Program นี้ก็ทิ้งเมล์ไว้ได้เด่วจะส่งไปให้ครับ
      Last edited by kungnok; 25 Mar 2008, 12:40:37.

Comment

เข้าเซฟโหมดแล้วแสกน

Comment

โดนโทรจันเล่นงานเรียบร้อย

Comment

jin_nawat@hotmail.com เมล์ผมครับ

Comment

ตอนนี้ผมใช้nod32สแกนแล้วมันบอกว่า cleaning - deleted by quarantineอะไรนี่อะครับ มันหายไปยังครับ

Comment

Working...
              X