Announcement

Collapse
No announcement yet.

E2160 ใน CPU-Z แสดงแค่ 1200 Mhz

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E2160 ใน CPU-Z แสดงแค่ 1200 Mhz

ซื้อ GA-G31M-S2L กับ E2160@1.8G
    1.ทำไมใน Cpu-z ถึงแสดงค่าความเร็ว เป็น 1200 Mhz (200 x 6) เอง

2.แกะกล่องออกมามันไม่มีใบรับประกันน่ะครับ คนขายบอกของ Com7 และจะมี Card รับประกันภายในกล่อง พอดีำไม่ได้แำกะที่ร้าน (ร้าน M-inter) กล่องมันโดนเปิดแล้วติดสก็อตเทปอยู่
    แต่ข้างกล่องมันมี บาร์โคดและสัญลักษณ์ com7 อยู่ด้วย อย่างนี้จะแคลมได้เปล่าครับ
    หรือต้องกลับไปทวงที่ร้านดี

3.แล้ว E2160 มันมีย้อมแมวขาย หรือของปลอมหรือเปล่า

เป็นปกติแล้วครับ เนื่องจากท่านเปิดฟังก์ชั่นประหยัดพลังงานไว้

Comment

ป๋มว่าไปตามหาใบรับประกันดีกว่ามั้ง....

Comment

ท่านซื้อมาเท่าไรครับ เอามาขายให้ผมก็ได้ ถูกหน่อยนะเพราะมันวิ่งไม่เต็มสปีด 1800MHz เหลือ 1200MHZ หายไป 600MHz
        ไม่มีใบรับประกันเครมไม่ได้นะครับ ไม่งั้นลองหาดูกระทู้เก่าเลยครับเสียเวลาหน่อยแล้วท่านจะได้คำตอบ อิอิ..
        Last edited by one; 25 Mar 2008, 14:29:07.

Comment

ใบรับประกันนี้ใช้ของคนอื่นไปเครมได้เปล่า

Comment

Originally posted by tisake View Post
            ใบรับประกันนี้ใช้ของคนอื่นไปเครมได้เปล่า
            SN มันก็ไม่ตรงกันอ่ะจิ....
            บ่ได้เน้อ

Comment

มันลดตัวคูณจาก 9 เหลือ 6ครับเมื่อไม่ใช้งานหนัก ไม่ต้องเอาไปเครมครับ

Comment

Working...
              X