Announcement

Collapse
No announcement yet.

A8 ของผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• A8 ของผม

ตรงที่วงแดงๆ อ่ะครับ
    มันด้านหนึ่งมันขยับไปมาได้นิดๆ แต่อีกข้างก็แน่นดี
    อย่างนี้ผิดปกติหรือป่าวครับ
    Attached Files

เป็น เหมือน กัน เลย
    ส่งเครม อยู่ เขาบอกว่า 3 อาทิตย์ อ่ะ

Comment

ส่งเคลมโลดครับ ถ้าเขามีของก็3วันได้~

Comment

สงสัยอาจเคลมนานหน่อย เพราะเห็นท่านสมาชิกคนนึงเเจ้งว่ามีบอดี้มาใหม่ คาดว่าคนอาจส่งเคลมหลายคน คิวอาจเยอะนิดนึง^^"

ปล A8ผมไม่เคยปัญหาเรื่องบานพับนะ เกี่ยวกับQCมะว่าบางเครื่องผลิตคนละที่กัน

Comment

โธ่ ตกลง A8 ของผม ต้องเข้ารักษาตัวแล้วหรอเนี่ย เพิ่งได้มา 4 วันเอง

ท่านใดไปเปลี่ยนแล้วบ้าง กลับมาแล้วเป็นไงบ้างครับ
          ช่างเค้าเก็บงานเรียบร้อยมั้ยอ่ะ

Comment

Originally posted by globe View Post
            โธ่ ตกลง A8 ของผม ต้องเข้ารักษาตัวแล้วหรอเนี่ย เพิ่งได้มา 4 วันเอง

ท่านใดไปเปลี่ยนแล้วบ้าง กลับมาแล้วเป็นไงบ้างครับ
            ช่างเค้าเก็บงานเรียบร้อยมั้ยอ่ะ
            ไปมาแล้วครับ ของผมไี่ฟอร์จูนอ่ะ ช่างทำดีมากๆเลยติดพลาสติกกันรอยมาให้ด้วยครับ

Comment

A8 ของผม แน่นเท่ากันทั้ง 2 ข้างแล้วครับ
              โชคดีที่ไม่เป็นไรมาก ช่างเค้าเปลี่ยนอันใหม่ให้
              ไม่หลวมแล้ว

Comment

Working...
              X