Announcement

Collapse
No announcement yet.

CRYSIS ถ้าใครไม่เคยเห็นฉลาม ก็เข้ามาดูกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
    ยิงตายไหมครับเนี่ย ฉลาม
    อยู่ในนำจะยิงได้ไงละครับ สงสัยท่านพูดถึงเอา tAC ยิง

Comment

ถ้าเห็นในน้ำตื้นๆยิงตายได้นะ แต่มันถึกโคตร
      เกมนี้น่ามีคนทำ mob ล่าสัตว์ไปเลยนะยิงได้ทุกอย่างแม้กระทั่งผีเสื้อ*-*

Comment

Originally posted by นายบุ๊ง View Post
        ^^
        ทำไงอะครับ ฉลามเยอะๆอะครับ
        โปรเเกรม Sandbox Editor ครับ

มาพร้อมกับตัวเกมเลยครับ ลองหาดู

Comment

แล้วมีใคร เจอเรือรบยิงตายแบบผมบ้างไหมอะครับ ว่ายออกไปที่เห็นเรืออยู๋ไกลๆอะครับ ว่ายไปซักพักมิซซาย ลอยมา ทีเดียวบินเลยถ้าว่ายขึ้นมาแถวๆผิวน้ำ แต่ดำน้ำลึกจะไม่โดน -*- งงเลย

Comment

Working...
          X