Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดชิพ AMD ตัวไหนทำ SLI ได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ดชิพ AMD ตัวไหนทำ SLI ได้บ้างครับ

บอร์ดตัวไหนที่ใช้ AMD แล้วทำ SLI ได้บ้างอ่ะครับ เห็นว่า abitX78 ทำไม่ได้อ่ะครับแล้วมีตัวไหนที่ทำได้ไหม
    แล้วถ้าบอร์ด AMD ทำไม่ได้ แล้วบอร์ดที่เป็น nForce จะมีความสามารถสู้ชิพ AMD ไหวไหมครับ
    แล้วบอร์ด nForce ตัวไหนน่าเล่นบ้างครับ

เอาเป็นบอร์ด AM2+ นะครับ

ดันคับ

Comment

ไม่มีครับ เพราะ AMDซื้อATI มาแ้ล้วชิป AMD ก็คือชิป ATI นั้นแหละ

แต่ถ้าอยากเล่น SLI บน AM2+ ก็ต้องรอ 750A กับ 780A ของ nvidia ครับ

Comment

Working...
      X